Tập Lái
13/2/19
1
0
2
Chào các bác, em định tháng này học bằng B2, em làm ở Nguyễn Thị Tú còn nhà thì ở Gò Vấp. Do công việc văn phòng nên em làm từ sáng tới 6h tối thứ 2 đến thứ 6, xin nghỉ hoặc xin về sớm khá là khó. Theo kinh nghiệm của các bác thì học ở gần nhà hay gần công ty sẽ lợi hơn ạ, và nếu học thì 1 tuần sẽ thực hành nhiều không ạ?

Hạng B1
16/11/18
70
52
18
24
Trời. ..bác định đố vui ah:eek:. Bác chưa đi đăng kí thì ở đâu ra có sẵn lịch học tháng này vậy. Bác nên quan tâm cái trungtam nào dạy uy tín đó kẻo lại tiền mất mà lại mang thêm cục tức về nhà. Đăng kí học gần nhà hoặc gần cơ quan là tuỳ thời gian rãnh của bác thôi. :rolleyes: còn thực hành thì bình quân 1 hoặc 2 tuần thực hành 1 lần, thời gian thì bác có thể tự sắp xếp riêng với giáo viên trực tiếp hướng dẫn. ;)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/8/17
77
12
15
36
Bằng B2 theo quy định thì 3 tháng thi, nên nếu bác muốn thi càng sớm thì hãy đi tìm hiểu kỹ, sau khi tìm hiểu kỹ biết rõ về trung tâm mình sẽ đăng ký, thì việc sắp xếp để đi học không mấy khó đâu, đăng ký vào học liền vẫn được, nhưng học xong không biết có được thi không hay là đợi dài cổ, rồi trung tâm dọn chỗ hồi nào không hay hoặc giáo viên thuê bao vĩnh viễn không tìm thấy.