Hạng D
23/12/10
2.789
26.200
113
Đồng ý, xét về độ tuổi. Nếu e là anh thì em sẽ chọn Optima. Nhưng nếu em là người ngoài thì em khuyên anh chọn Civic vì nhìn anh cũng còn trẻ....:D
Có ông bạn OS hù mềnh, mày mà mua Civic thì tao éo mua đèn hay làm ăn gì với mày nữa..kkkk

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Có ông bạn OS hù mềnh, mày mà mua Civic thì tao éo mua đèn hay làm ăn gì với mày nữa..kkkk

Bữa thằng bạn em dận ông già nó 3 tháng trời vì ổng mua con Át trát gì đó mà nó chê xấu thậm tệ. Bữa nghe nói ổng đổi qua Kia Morning nó mới hết dận

Hạng D
29/12/10
3.133
12.679
113
TP.HCM
Lù mía, mỗi lần chạy ngang con Innova, cứ nghĩ xe nó còn mắc hơn xe mình (Optima) là em lại thấy mắc cười. Mà mấy anh tài Innova cũng ngộ lắm nha. Đường cao tốc Nhà Nước cho chạy 120 thì mấy ảnh toàn bò 8-90. Hết cao tốc, ai cũng giảm tốc độ, là mấy ảnh bắt đầu xào chẻ lạng bên này lạng bên kia, hố hố
Người ta chạy chậm anh cung la . Vậy anh tin innova chạy 170 không. Cao tốc gặp thanh niên nó xào chẻ trên 120 không đó

• Like
Reactions: xlive and bl3399
Hạng D
23/12/10
2.789
26.200
113
thông thường, ai đi xe hạng b hãng nào thì xe hạng c sẽ theo hãng đó, trừ phi có sự biến đổi đột ngột
phần lớn là vậy, em thì mê Cọt từ nhỏ nên Cọt là lựa chọn ưu tiên của em với phân khúc xe hạng D
Em đã từng đi qua KIA nhưng lại khg có ý định lên đời KIA mà chuyển qua Honda
tuy nhiên, nếu dưới 1 tỏi thì có lẽ em sẽ lại chọn Optima
quan trọng là nhu cầu người sử dụng là gì thôi

Tập Lái
17/2/16
27
723
78
34
Người ta chạy chậm anh cung la . Vậy anh tin innova chạy 170 không. Cao tốc gặp thanh niên nó xào chẻ trên 120 không đó
Em hầu như tuần nào cũng chạy cao tốc, bao nhiêu năm nay chưa hề thấy một con Innova nào dám chạy lên 120. Trên cao tốc nhìn đằng xa thấy con rùa bò bò thì khi tới gần 90% là Innova

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
phần lớn là vậy, em thì mê Cọt từ nhỏ nên Cọt là lựa chọn ưu tiên của em với phân khúc xe hạng D
Em đã từng đi qua KIA nhưng lại khg có ý định lên đời KIA mà chuyển qua Honda
tuy nhiên, nếu dưới 1 tỏi thì có lẽ em sẽ lại chọn Optima
quan trọng là nhu cầu người sử dụng là gì thôi

A chại thử chưa ? Nếu có chại thử hú em đi ké với nhen ....