Tập Lái
9/11/18
1
0
1
41
Chào các bác,
Tình hình là e cọc con Mitsubishi Xpander mà bị trễ hẹn đến t5 mới có xe, em ghét quá định lấy Kia Rondo luôn, nhung thấy hình như rondo it người đi hay sao mà ít thấy ai bàn tán hay review về em nó quá, mấy bác cho e hỏi là ở thời điểm này có nên lấy Rondo hay là đợi Xpander tiếp ạ.. à em quên hỏi là con này chạy dich vụ ổn không mấy bác, xăng cộ e nó sao ạ..

Nên lấy Kia Rondo hay đợi Mitsubishi Xpander

#Tưvấn #Kia #Kiarondo #Mitsubishi #Mitsubishixpander

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/8/18
31
1
13
29
TP.HCM
kiagovap.vn
Cụ quan tâm Rondo alo e, e tư vấn cho mình nha cụ, số em 0919.365.016. Em Quyền Kia Gò Vấp: 189 Nguyễn Oanh, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP.HCM

Chào các bác, tình hình là e cọc con xpander mà bị trễ hẹn đến t5 mới có xe, e ghét quá định lấy rondo luôn, nhung thấy hình như rondo it người đi hay sao mà ít thấy ai bàn tán hay review về em nó quá, mấy bác cho e hỏi là ở thời điểm này có nên lấy Rondo hay là đợi xpander tiếp ạ.. à e quên hỏi là con này chạy dich vụ ổn không mấy bác, xăng cộ e nó sao ạ..
Đây là review của chính xe em đang dùng
Mời các bác tham khảo
https://www.otosaigon.com/threads/em-dao-tau-qua-kia-rondo.8729101/

• Like
Reactions: LongShen
1/10/18
63
6
8
29
Xpander mở nắp capo ra máy rất nhỏ chỉ 1.5L, Nội thất ghế nỉ nhanh dơ, chạy ko được khoẻ cho lắm, dàn đồng thì quá mỏng nhưng được cái là đi gia đình thì vẫn đủ rộng,em thấy đó là ưu điểm của Xpander. Về phía Rondo thì động cơ 2.0L về kiểu dáng liền mạch, mạnh mẽ táy lái siêu nhẹ nhưng chân hơi ngắn và hàng ghế thứ 3 hơi chật chỉ thích hợp cho trẻ em. Ngoại thất và nội thất thì vẫn rất ok mà giá thì như 5 chổ.

• Like
Reactions: LongShen