Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Nếu dán bảo vệ xe thì dán keo trong và dán keo cách nhiệt là ok. Chẳng phải làm gì nữa! Chứ tem thì toàn những bác thích sự khác biệt mới sử dụng nhiều tạo phong cách riêng mà, hoặc là dán decal bảo vệ cũng hay vì chất liệu decal bây giờ cao cấp lắm.
Bây giờ nhiều người lựa chọn việc dán đổi màu xe, đơn giản vì vừa giúp bảo vệ xe, giúp thay cho xe một lớp vỏ mới mà không cần phải sơn lại cũng không cần phải thay một chiếc xe mới. Nên việc dán đổi màu xe là lựa chọn tối ưu nhất.

• Like
Reactions: member100
Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Huyndai Accent màu trắng của nó đẹp nên bác dán sớm mà bảo vệ xe :3dchongchong: Không để lâu nó xấu mất cái màu nước sơn cơ bản của nó, nhìn không được đẹp đâu.
Cũng vì kết nổ đĩa cái màu trắng của em Accent này e mới cưới e nó về làm vợ chứ, cứ phải lung linh như Ngọc Tờ Rinh ý bác nhẩy :cool::cool::cool::cool::cool::cool: E dán phim bảo vệ và phim cách nhiệt luôn rồi bác ạ! E mang qua Ah Wrap Decal hôm trước rồi. Làm mất hơn 4 tiếng bây giờ nhìn còn bóng bảy hơn nhiều.

Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Bây giờ nhiều người lựa chọn việc dán đổi màu xe, đơn giản vì vừa giúp bảo vệ xe, giúp thay cho xe một lớp vỏ mới mà không cần phải sơn lại cũng không cần phải thay một chiếc xe mới. Nên việc dán đổi màu xe là lựa chọn tối ưu nhất.
Vậy nếu là decal đổi màu xe thì có nhiều chất liệu lắm à bác? E tham khảo trước :D :D :D Biết đâu sau này muốn thay đổi màu sơn của xe thì cũng không phải tìm hiểu mắc công.

• Like
Reactions: Tiendinhkhang
Hạng B1
10/3/15
92
72
18
Dán được keo để bảo vệ cho xe chưa bác? Nếu được rồi thì khoe áo mới của vợ 2 e xem có đẹp không nào. Xem nếu được để e duyệt cho nhé! :p:p:p:p:p:p Không là phải thay áo mới đó.

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Bên AH này cũng có dịch vụ dán bằng chất liệu 3M đúng không ạ? Bác có biết địa chỉ của bên này thì cho e xin cái địa chỉ với! :( E search trên mạng mà không thấy.
Chất liệu 3M bây giờ đang hot mà, một trung tâm chăm sóc xe hơi nổi tiếng hơn 30 năm trong nghề như AH mà không cập nhật thì hơi buồn cười.
AH Wrap Decal họ có mấy địa chỉ đấy
272 Nguyễn Chí Thanh, P5 Quận 10- TP.HCM
434-436-438 Nguyễn Chí Thanh, P6-Tp.HCM
05 Nguyễn Tất Thành – Quận 4 – TP.HCM
Bác xem địa chỉ nào gần nhà thì qua mà làm, nhưng bây giờ có làm thì điện trước không e sợ là không nhận làm nữa đâu. Full rồi khéo.

Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Vậy nếu là decal đổi màu xe thì có nhiều chất liệu lắm à bác? E tham khảo trước :D :D :D Biết đâu sau này muốn thay đổi màu sơn của xe thì cũng không phải tìm hiểu mắc công.
Nhiều mẫu decal với nhiều màu sắc cho bác lựa lắm, bác vô đây tham khảo nè, chứ kể ra e không kể được hết đâu
http://ahwrapdecal.com/dich-vu/wrap-doi-mau-xe

Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Các bác nhà mình có nhiều kinh nghiệm quá ạ! :) E cảm ơn cả nhà đã tư vấn cho e nhé! Thông cho cái não xám xịt của e bao nhiêu kinh nghiệm

Tập Lái
28/11/18
11
5
3
36
Xe em đời 2006 màu trắng, chủ cũ đã sơn lại nguyên con được 1 năm, nhưng em thấy chắc sơn lởm nên nhìn lởm chởm. Có nên ra AH wrap dán luôn nguyên con ko các bác, hay nên sơn lại? Và bác nào từng làm rồi cho em cái giá tham khảo dán wrap nguyên xe với. Em cảm ơn trước.