Hạng B1
31/7/14
91
76
18
44
Tình hình là em đang cần mua bảo hiểm 2 chiều cho vợ 2 mà em đang ko hài lòng dịch vụ của bảo minh lắm các bác nào nhiều kinh nghiệm tư vấn em với ah!

Hạng D
16/7/13
1.304
14.449
113
Bác cứ kiếm cái gara tốt..gần nhà..thuận tiện...chính hãng càng tốt (dễ kiếm phụ tùng thay)...mua bh của nó....có gì quẳng xe vào...xong ...chạy về..khoi lăn tăn.....mình xe nhỏ...chẳng phải Mẹc...Bỉm...Ben lỳ....thế cũng tốt rồi...chọn cao cấp chi....để giành dc ít lúa đổ xăng....Bà chị em cũng cưỡi 1 em như bác....BH Li nó xanh mặt luôn....rớt cản...móp đầu...gãy kính....như cơm bữa.....heheh

• Like
Reactions: tonybom and hdtnth
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
E chạy Spark, đang xài của Bảo Việt thấy dịch vụ cũng OK. Xe e đã làm bh hết 3 lần rồi và được trả hết. Vì mới biết lái nên cứ mỗi dịp lễ tết hay đi đi chơi xa xong là xe bị trầy trụa. Rồi đi làm bh. Làm hoài thấy cũng tội cho hãng BH. Nên e định từ đây đến hết Hợp đồng chắc chỉ làm 1, 2 lần gì nữa thôi. Dạng của em e rằng tái tục hợp đồng chắc nó tăng lên khủng luôn.

Cho e hỏi các bác là nếu e chuyển sang hãng BH mới thì nó có tăng giá hơn hãng cũ không?

Hạng F
22/7/13
8.976
40.251
113
E chạy Spark, đang xài của Bảo Việt thấy dịch vụ cũng OK. Xe e đã làm bh hết 3 lần rồi và được trả hết. Vì mới biết lái nên cứ mỗi dịp lễ tết hay đi đi chơi xa xong là xe bị trầy trụa. Rồi đi làm bh. Làm hoài thấy cũng tội cho hãng BH. Nên e định từ đây đến hết Hợp đồng chắc chỉ làm 1, 2 lần gì nữa thôi. Dạng của em e rằng tái tục hợp đồng chắc nó tăng lên khủng luôn.

Cho e hỏi các bác là nếu e chuyển sang hãng BH mới thì nó có tăng giá hơn hãng cũ không?
Không nhé bác.
Ps các bác bên trên, tình hình là ngành của em cũng dính liếu nhiều đến bên cty BH, vì xu thế phải làm bancassurance mà. Các cty VN bgio học theo bọn giãy chết, phục vụ chu đáo lắm, PVI với PTI, Fubon em chưa thấy bị than phiền. Bảo Minh & Bảo Việt thì bên em chưa làm banca, nên ko biết.

Hạng B2
23/7/14
148
85
28
Tháng 5 này hết bảo hiểm, hóng các bác. Hiện đang xài BH toàn cầu.

Hạng B2
19/11/14
160
95
28
41
mình hỏi rồi, nên đổi qua cty bh khác, ko tăng vì phí bh theo giá trị xe, chú ý đk khấu hao thay mới và mức miễn thường.

Hạng B2
23/1/15
420
143
43
41
Tình hình là em đang cần mua bảo hiểm 2 chiều cho vợ 2 mà em đang ko hài lòng dịch vụ của bảo minh lắm các bác nào nhiều kinh nghiệm tư vấn em với ah!
E xài PVI mua thêm cái chỉ định hãng sửa là ok