Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/7/11
144
0
16
43
TX
Chào cả nhà,
Hiện tại em có dư ra 1 ít tiền nhàn rỗi khoảng 350tr, các bác cho em xin ý kiến xem có nên mua đất nền HUD1 ở Nhơn Trạch ko ạ vì em thấy giá ở đây hợp với túi tiền của em? So với đất dự án và đất dân cư tự do thì cái này tốt hơn?
Nếu là đất tự do thi làm sao để biết được miếng đất đó có thể chuyển lên thổ cư từ đất trồng cây lâu năm hay đất ruộng được ạ?và giá chuyển mục đích lên thổ cư ở Nhơn trạch hiện nay là bao nhiu/m2?
(em mua để chục năm sau gom góp thêm xây nhà cho ba mẹ dưỡng già)
Còn phải quan tâm tới các vần đề gì nữa ko nếu như mình muốn mua đất ở đấy?
Làm phiền các bác vì em hoàn toàn mù tịt về địa ốc.
Mong các bác cho em vài ý kiến tham khảo hoặc ai thương tình chỉ dẫn những địa điểm dân cư tốt phù hợp túi tiền của em để phòng khi hoạn nạn, có khi kẹt tiền còn có thể bán lại được chứ ko bị lỗ. Em xin đa tạ.

Hạng B2
22/6/10
146
6
18
kô nên mua đất Nhơn Trạch vì cầu bắc qua sông ko biết bao giờ mới có...

Tập Lái
19/4/11
35
0
0
32
Hi bác, em có vài nền đất ở trung tâm dự án HUD1, 200m2 và 184m2, em bán rẻ 2,1tr/m2, bác mua thì ủng hộ em nhé.

Tập Lái
21/5/12
1
0
1
0937727178 hãy liên lạc vs em ,em co tất cả nhu cầu và muốn bán lại cho chị nek .bao luôn chi phí làm đất thổ 100% .

Hạng B1
20/5/12
63
0
0
35
Nhơn Trạch có nhiều dự án. Nếu bác thích dự án bên HUD thì e thấy có dự án Phước An - Nhơn Trạch. Mà dự án này đã chuyển qua cho Thăng Long Real rồi. Dự án này TLR đã ngưng bán và sẽ triển khai rất hoành tráng vào đầu tháng 6. Giá cũng tầm như số tiền của bác thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.