Các bác ơi cho em hỏi cái ạ!
Hiện tại hiện tại em đang rất là phân vân giữa hai dòng xe Ford Ranger và Toyota Hilux và cũng đến tham khảo tại các showroom để trải nghiệm. Nhưng trên thực tế thì vẫn chưa được trải nghiệm nhiều về 2 dòng xe bán tải này. Không biết dòng nào là thích hợp với công việc thường hay đi các tỉnh. Nhìn bề ngoài và thẩm mĩ riêng của em thì vấn thích con Ford Ranger hơn 1 chút :3dchientrung: Mong các bác tư vấn thêm cho em để em nghiên cứu cuối năm này múc 1 em về ạ! Thanks các Bác!

Chỉnh sửa cuối:
9/12/12
155
44
63
anh muốn bận tâm nhiều thì cứ Ford mà xài! Bảo đảm anh sẽ hiểu rõ hơn về xe vì Ford nó bệnh vặt vãnh nhiều lắm!!! Nghe đồn bơm nhiên liêu của Phò hơi lỡm nhóe!!! Con Hilux ngoài trang bị k bằng Ranger nhưng về độ chịu cày thì nó là vô địch!!! Nhưng tôi khuyên anh nên mua con BT 50! :D

• Like
Reactions: Hùng Mạnh
Hạng C
14/12/14
670
2.648
93
Hilux thiết kế 10 năm rồi chưa thay đổi. Có lẽ năm sau sẽ có bản Hilux mới, mua bản này bây giờ sẽ sớm bị mất giá trị.

Còn việc hư vặt thì hư về điện tử chủ yếu chứ phần cơ khí thì bảo dưỡng đầy đủ, trên 300 ngàn cây mới phải lo. Hilux thì điện tử bền hơn, nhưng điểm yếu là xấu và không có phong cách.

• Like
9/12/12
155
44
63
Hilux thiết kế 10 năm rồi chưa thay đổi. Có lẽ năm sau sẽ có bản Hilux mới, mua bản này bây giờ sẽ sớm bị mất giá trị.

Còn việc hư vặt thì hư về điện tử chủ yếu chứ phần cơ khí thì bảo dưỡng đầy đủ, trên 300 ngàn cây mới phải lo. Hilux thì điện tử bền hơn, nhưng điểm yếu là xấu và không có phong cách.
vào box Ford thì nên phong cách, chọn Ranger! :D

• Like