Tập Lái
21/9/17
8
0
1
36
Con Kia Sedona nó là phân khúc MPV cho gia đình còn Fortuner là dòng SUV. Sedona có không gian nội thất rất là rộng rãi, tiện nghi và cả cửa sổ trời để phục vụ những chuyến dã ngoại nữa bác à.

Tập Lái
26/9/18
7
0
1
31
Con Kia Sedona nó là phân khúc MPV cho gia đình còn Fortuner là dòng SUV. Sedona có không gian nội thất rất là rộng rãi, tiện nghi và cả cửa sổ trời để phục vụ những chuyến dã ngoại nữa bác à.
Chuẩn rồi bác, MPV phục vụ gia đình là nhất.

Tập Lái
21/9/17
13
1
3
44
Xét về động cơ thì cứ Toyota mà tới thôi bác
Về khoản động cơ em đồng ý Toyata nhỉnh hơn Sedona nhưng Sedona vẫn dùng ổn đấy thôi. Mà chắc bác chẳng đi 1 cái xe hơn 5 năm năm đâu, bác còn đổi đời mới hơn chứ nhỉ. Xét tổng thể thì Sedona vẫn đáng chọn hơn để phục vụ gia đình về cả kịch thước, nội thất, trang thiết bị an toàn.

• Like
Reactions: dolice777
Tập Lái
13/9/17
12
0
1
26
Xe mới ra bác cứ đến showroom test thử xe quảng cáo có đúng chất lượng không rồi quyết

Tập Lái
13/9/17
12
0
1
25
bác nên chọn Sedona vì nội thất rộng rãi, mà tiện nghi lắm bác, đi xa ngôi cũng thoải mái. Phiên bản mới cập nhật hệ thống phanh điện tử ngon hơn hẳn phiên bản trước rồi, bác cứ quất tới thôi

Tập Lái
11/9/17
9
0
1
36
Em có tiền như bác em quất ngay 1 con Sedona chở gia đình đi chơi không lăn tăn gì cả.

Hạng B2
1/1/08
115
15
18
Nếu thường xuyên đi đường trường hay các vùng không ngập nước thì sedona là nhất , còn ngược lại thì for , mới thấy e sedona đi đuồng ngập nước rất xót xe ...