Hạng B2
13/10/11
239
13
18
41
Soluto Luxury có khóa cửa tự động, ESP, HAC rồi. Attrage thì chưa. Còn lại cảm biến chống trộm, cam lùi 2 con đều tương đương nhau cả
Thiệt hả bác? Soluto mà nâng cấp tính năng này coi bộ ngon quá

Hạng B2
13/4/13
219
15
18
Đã có cơ hội lái thử cả Accent, Attrage và Soluto mà bản AT Deluxe, theo ý kiến cá nhân em thì Attrage mạnh hơn ở mặt ngoại thất, các option thay thế/trang bị thêm khá bắt mắt và dễ dàng, nhưng ngược lại nội thất bọc da chưa thực sự tinh tế như Soluto, còn về Soluto và Accent lại sở hữu khối động cơ mạnh mẽ hơn, về lâu dài thì máy mạnh vẫn chiếm ưu thế hơn.

Hạng B1
12/12/16
95
2
8
43
Nếu so sánh từng chi tiết thì ngoại trừ động cơ là khác biệt lớn nhất ra thì 2 con gần như ngang nhau. Điểm cộng của Soluto là khóa cửa tự động khi xe chạy, cốp rộng hơn, còn Attrage đã thay đổi thiết kế đẹp hơn rất nhiều phiên bản cũ rồi

Tập Lái
23/9/17
18
0
1
36
Nếu thường xuyên đi xa thì nên chọn xe nào rộng rãi, thoải mái, máy khỏe hơn là mẫu mã

Tập Lái
3/10/17
17
0
1
36
Em kết con Attrage, mà thấy nhiều người đi bản cũ lại chê, nên cũng hơi bị lăn tăn

Tập Lái
25/9/17
21
0
1
33
Attrage mẫu mã đẹp thật nhưng nhược điểm là chỉ có 3 máy vs xe khá là nhẹ. Thông tin đến cụ

Tập Lái
3/10/17
16
0
1
36
Soluto nhược điểm là dáng xe và đường nét ko ngon mắt như Attrage thôi, mà nói là nhược điểm thì cũng ko hẳn vì còn phụ thuộc vào thẩm mỹ mỗi người. Nhưng động cơ thì ngon hơn hẳn Attrage. Nếu là em thì em chỉ cân nhắc giữa Accent hoặc Soluto, mà nghe hai con này dùng chung động cơ nên chắc phải chạy thử mới quyết dc

Tập Lái
12/11/18
7
0
1
33
Hôm trước em có bắt grab trúng chiếc Soluto nhưng chắc là bản deluxe thôi chứ không phải bản luxury bác đề cập, cảm quan là xe rộng, nội thất sạch sẽ, khá sáng. Nếu vậy chắc bản luxury trang bị xịn hơn rồi. Bác tham khảo thử

Tập Lái
3/10/17
12
0
1
36
Hôm trước em có bắt grab trúng chiếc Soluto nhưng chắc là bản deluxe thôi chứ không phải bản luxury bác đề cập, cảm quan là xe rộng, nội thất sạch sẽ, khá sáng. Nếu vậy chắc bản luxury trang bị xịn hơn rồi. Bác tham khảo thử
Không biết xăng như nào cụ nhỉ?