Hạng B1
7/11/19
94
23
28
dạ ^^, quan trọng mình ổn định được nguồn thu nhập là được ạ, ráng phấn đấu thôi bác ^^
Bác nói phải, giờ ô tô ko còn là cái quá xa vời đối với người Việt mình nữa, chỉ cần gia đình có một nguồn thu nhập ổn định là ok thôi.

Tập Lái
25/6/15
1
44
12
38
Em chào các bác, lần đầu tiên em tham gia hội này.
Em cũng vừa chốt con M3 2020 bản Sport 1.5 luôn rồi. Đang đợi cuối tháng giao xe. ^^
Mà đang băn khoăn cái vụ bản đồ và GPS ko biết là có sẵn ko? Bác nào rành Mazda khai sáng giúp em với ạ.

Hạng B1
13/9/19
78
30
18
37
Hóng rì viu từ các bác, nhà em cũng đang có nhu cầu mua xe dưới 1 tỷ mà chưa biết chọn hãng nào, cái khoản xe cộ là em mù tịt lắm
Với số tiền của bác là mau được khá nhiều xe đẹp rồi, nhưng sao bác ko cố thêm tí mà quất con CX5 của Mazda nhỉ???

• Like
Reactions: Tien.pt
Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Hóng rì viu từ các bác, nhà em cũng đang có nhu cầu mua xe dưới 1 tỷ mà chưa biết chọn hãng nào, cái khoản xe cộ là em mù tịt lắm
Hay bác quất con Mazda3 new giống của chủ thớt?

Hạng B1
17/8/19
51
25
18
40
Mazda gần đây toàn mẫu xe hót, nên hình thức thì khỏi chê rồi. Tuy nhiên, gu của em là gu thể thao nên em khuyên bác nên quan tâm đến bản sport

Hạng B1
23/8/19
73
22
18
Bác chọn xe Nhật là chuẩn rồi, hơn nữa thiết kế nội thất của Mazda 3 rất ấn tượng và hiện đại, các tính năng của em nó thì có thể sánh ngang với những mẫu xe Hàn vốn có thế mạnh về trang bị. Cá nhân em nghiêng về bản sedan hơn, vì nó rộng rãi và hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình hơn đóa bác.

• Like
Reactions: tunghoang01
Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Ai đầu tiên cũng vậy mà bác, nhà em trước chạy con xe cỏ Kia morning cũ thì ko quan tâm lắm đến chất lượng và hình thức, nhưng giờ lên đời em mới cũng muốn nó đáng đồng tiền mình bỏ ra thành thử phải tham khảo từ nhiều phía.

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
31
Cả 2 em này đều đẹp nên bác chủ chọn con nào em cũng ủng hộ hết á :)

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Bác chọn xe Nhật là chuẩn rồi, hơn nữa thiết kế nội thất của Mazda 3 rất ấn tượng và hiện đại, các tính năng của em nó thì có thể sánh ngang với những mẫu xe Hàn vốn có thế mạnh về trang bị. Cá nhân em nghiêng về bản sedan hơn, vì nó rộng rãi và hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình hơn đóa bác.
Nhà em cũng chủ yếu phục vụ cho nhu cầu đi lại của gia đình, có lẽ hôm nào đưa bà xã đi lái và ngồi thử rồi chốt thôi bác ạ