QQT confirmed
Hạng B1
14/1/17
74
54
18
51
528GT đi bác,mua xe chạy lướt càng tốt
Số tiền dư còn lại dành đổ xăng và độ đẽo cho tới ngày đổi xe mới!

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Tình hình là muốn lên đời 1 em Đức. Chỉ tính những em đang tồn tại hiện hữu tại Việt Nam không trông mong những em còn chưa nhập về. Trong số đang có mặt tại VN hiện nay em kết GLC coupe giá tầm 2 tỷ 890, nhưng vợ em thì kết em 528 GT giá tầm 2 tỷ 549.[pagebreak][/pagebreak]

Em thì thích gầm cao, năng động thoải mái trong việc di chuyển, vợ em thì thích sang trọng. Thật ra em thấy 528 Gt cũng ok, giá hiện nay THACO đang giảm. Tuy nhiên các bác cho em hỏi cái này:

- GLC coupe chạy có bị lỗi như GLC thường không? Vì em biết GLC thường có nhiều lỗi???

- 528 GT tuy giảm giá nhưng có các bác nào biết xe sản xuất năm nào không? Vì THACO chưa nhập xe mới, xe tồn từ thời EURO AUTO phải không các bác? Nhưng giá hiện nay giảm nên thấy cũng mủi lòng.

- Và cuối cùng các bác cho em hỏi 528 GT chạy ngon hơn hay GLC coupe ngon hơn?

P/s: mục đích bài nay em ko quan tâm so sánh cùng dòng xe mà chỉ quan tâm đến sự lựa chọn và giá same same.

Cảm ơn các bác.

View attachment 1674209
528 GT là mẫu 2017, mẫu này sẽ không còn được sản xuất nữa.
Nhưng phải nói rằng 528 GT là biến thể của sedan và Suv, Nên khi ngồi lái cảm giác xe cũng khá cao, Lái em này cũng khá thích. Em Vũng tàu ngồi hàng sau, ngủ phê pha luôn êm và không bị say hay mệt.
Còn GLC coupe thì em cảm giác tay lái nhẹ quá, Hay tại lái bmw nhiều nên nó quen cảm giác hay sao ấy.
Còn ngồi sau GLC Coupe hơi thấp, kiểu như BMW X4 đi qua gờ muốn đụng đầu.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Người ta hỏi xe sang thì bác tư vấn xe Nhụt ruột Tào ... lạc đề rồi, về chỗ nga hơm:D
Thánh này k biết có phải sale honda không. Thấy nhảy vô topic nào cũng chê xe của hãng khác được. chỉ mổi cái city của thánh là ngon. Láo ngáo thánh đem City đi so với Mer E cũng nên. Vl quá thánh ơi. bớt bớt lại nha. Kinh doanh thì cũng phải có tâm có đức một chút nha.

Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Dòng 5GT xem review không được đánh giá cao ở Châu Âu, có lẽ vì thế mà BMW ra dòng 6GT thay thế. Còn GLC Coupe kiểu dáng lạ, nhưng em nghĩ bác cũng nên cân nhắc Volvo V90 hoặc XC60 trong tầm giá đó

• Like
Reactions: Auto Europe
Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Dòng 5GT xem review không được đánh giá cao ở Châu Âu, có lẽ vì thế mà BMW ra dòng 6GT thay thế. Còn GLC Coupe kiểu dáng lạ, nhưng em nghĩ bác cũng nên cân nhắc Volvo V90 hoặc XC60 trong tầm giá đó
Tính khuyên chủ topic giống bác nên ngó qua Volvo tham khảo mà sợ tụi nhỏ vào lại bảo xe Trung Quốc, mua xe để phục vụ nhu cầu và cân đối tài chính ở mức phù hợp nhất với mình vì mình mới chính là chủ của nó

• Like
Reactions: phihungto95