Hạng B1
19/10/15
52
41
18
36
việc này khó gì cài thêm là ok ngay bác, mà e hòi thật bác ko thích thằng ss thì bác thích bọn nào? chẳng lẽ lại như bọn đàn bà đàn bẹt thích táo
hàng note quá to éo thể nào đút vừa túi cầm, cầm tay bất tiện bỏ mịa
và nói về mượt mà, lâu dài thì ss đéo có tuổi qua táo.

Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
Ủng hộ note 9, trên tay X thấy cũng bình thường như con 6s plus của mình, được cái cầm gọn tay
hic, con X mà bác thấy bình thường ạ...hi khoảng 30 cũ chứ mấy

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
35
cho e hỏi hiện tại bác đang dùng con nào nếu mà là hàng note đời trước thì bác có thể nâng đời mà
hiện e đang thấy bên Xtmobile hay bên tgdđ đang có chính sách thu cũ đổi mới
tức là bác mang con máy cũ ra, nó định giá xong bác các thêm tiền và bác xách con máy mới về thôi

Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
cho e hỏi hiện tại bác đang dùng con nào nếu mà là hàng note đời trước thì bác có thể nâng đời mà
hiện e đang thấy bên Xtmobile hay bên tgdđ đang có chính sách thu cũ đổi mới
tức là bác mang con máy cũ ra, nó định giá xong bác các thêm tiền và bác xách con máy mới về thôi
thực ra e đang dùng con S9 thấy cũng tã quá vì e chơi game nhiều thê nên e muốn đổi.
mà thu cũ đổi mới là thế nào? e chưa nghe vụ này

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
:mad::mad::mad:qua dùng hàng note 9 đi bác, táo mẽo làm gì...nếu bác thích chơi game, xem mấy em chân dài tới nách thì note 9 là chuẩn nhất đấy:D:D:D:D:D:D:D

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
35
thực ra e đang dùng con S9 thấy cũng tã quá vì e chơi game nhiều thê nên e muốn đổi.
mà thu cũ đổi mới là thế nào? e chưa nghe vụ này
thì mang mang con đấy ra xtmobile đấy, họ định giá cho bác rồi bác muốn lên đời thì bỏ thêm 1 số tiền nữa là ok.
e nghe nói với chương trình này note9 xách tay bản hàn giảm chỉ còn 15,090k, chắc chắn rẻ hơn con ip 9 kia rồi

Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
thì mang mang con đấy ra xtmobile đấy, họ định giá cho bác rồi bác muốn lên đời thì bỏ thêm 1 số tiền nữa là ok.
e nghe nói với chương trình này note9 xách tay bản hàn giảm chỉ còn 15,090k, chắc chắn rẻ hơn con ip 9 kia rồi
dc đấy bác, e cám ơn bác cho quả thông tin hữu ích, chắc chả đắn đo gì hốt luôn e note 9 để chơi game, xem phim cho sướng :p:p:D:D:D

Hạng B1
10/3/15
92
72
18
xét về hiệu năng, cái thời ip hơn android đã lâu lắm rồi. Giờ là cạnh tranh ngang sức rồi. k thiếu dt android cho ip hít khói dù giá thành rẻ hơn nhiều