Tập Lái
22/1/17
13
1
3
51
Hai em này hiện tương đương về giá tiền. Em Ranger XLS AT mới giá lăn bánh khoảng 690 củ, em Everest 2014 AT bản LTD còn 90% chạy được 50k km ra cavet sang tên giá cũng khoảng 690 củ.
Em đang phân vân quá, nhờ các bác tư vấn giùm nên chọn em nào. Nhu cầu đi làm ở HCM là chính.
Em muốn chọn 2 em này vì to xác, giảm được chút rủi ro về con người nếu lỡ bị mấy anh tải húc đít.

Tập Lái
23/5/17
1
0
1
30
Hiện tại giá dòng xe Ranger tương đối tốt, nên mình nghĩ nếu dc thì mình nên lấy xe Ranger XLS mới sẽ tốt hơn, với lại đi mua bóc tem xe mới nó phê hơn nhiều.
Bác cần tư vấn về dòng xe Ranger cứ call em 0981.67.67.38 Kiên hoặc ghé trực tiếp qua 61A Cao Thắng Quận 3 để e trực tiếp tư vấn cho bác luôn.

Hai em này hiện tương đương về giá tiền. Em Ranger XLS AT mới giá lăn bánh khoảng 690 củ, em Everest 2014 AT bản LTD còn 90% chạy được 50k km ra cavet sang tên giá cũng khoảng 690 củ.
Em đang phân vân quá, nhờ các bác tư vấn giùm nên chọn em nào. Nhu cầu đi làm ở HCM là chính.
Em muốn chọn 2 em này vì to xác, giảm được chút rủi ro về con người nếu lỡ bị mấy anh tải húc đít.
Dạ nói chung là 2 em đó đều vào nhu cầu của bác thui bác. Nếu bác hay đi thành phố, ko hay đi 7 người, kết hợp với chở hàng thì nên chọn Ranger XLS AT nha bác. Còn nếu bác chắc chắn xe Everest cũ, người bác cho bác tin tưởng được, chủ yếu là gia đình bác đi đủ 7 người, ko có chở hàng thì xe mới vẫn ngon và okie hơn nha bác. Quan trọng là nhu cầu của bác thế nào thui.
Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em, em hỗ trợ bác hết mình lun, giá lun tốt nhất đối với anh em OS nha bác. Chúc bác lựa chọn dc dòng xe ưng ý nha :):):)

Tập Lái
22/1/17
13
1
3
51
Cám ơn các bác đã TV, hôm rồi có tám với một a tài xe ranger thi thấy nói trong trung tâm SG có một số tuyến đường cấm giờ xe bán tải. A này còn lưu ý là do xe dài nên lỡ đút đầu vào đường cấm thì khả năng bị tóm cao vì không quay xe kịp. Nếu đúng thế thì chạy bán tải cũng hơi bất tiện.

Dạ hiện nay vẫn có cấm mà theo khung giờ thui bác. Mà nó cũng chỉ có vài đường àh, nói chung là bác cứ xem thử nhu cầu chở hàng nhìu hay ko, chiếc xe đem lại cho bác lợi ích gì là oki ^^