Tập Lái
21/3/16
5
3
3
39
Mình định mua Santa Fe nhưng nghe nói là Hyundai chuẩn bị ra mắt phiên bản 2017 nên không biết có nên chờ không? Các bác nào thạo tin không biết khi nào anh Công ra mắt tại thị trường Việt Nam? Mình có hỏi một số sales thấy bảo bản Việt Nam chỉ nâng cấp máy lên tiêu chuẩn Euro 4! Cảm ơn các bác nhiều nhé!

• Like
Reactions: Mr.Hồ Ptung oto
Hạng B2
Mình định mua Santa Fe nhưng nghe nói là Hyundai chuẩn bị ra mắt phiên bản 2017 nên không biết có nên chờ không? Các bác nào thạo tin không biết khi nào anh Công ra mắt tại thị trường Việt Nam? Mình có hỏi một số sales thấy bảo bản Việt Nam chỉ nâng cấp máy lên tiêu chuẩn Euro 4! Cảm ơn các bác nhiều nhé!
Đợi thông tin 9 xác từ Thành Công nha bác, sale bây giờ cũng chưa có thông tin gì cả.

Tập Lái
21/3/16
5
3
3
39
Cảm ơn các bác, tại em thấy giờ mua mà ra mẫu mới thì tiếc quá! Chắc chờ đến cuối tháng ko có em xúc luôn! :)

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Đừng mua bác, mua rồi sẽ tiếc vì sao không quyết định sớm.

Đùa thôi, em cũng lăn tăn như bác khi mua đây nhưng mua rồi thì sẽ có những trải nghiệm mà thời gian không thể quay lại đâu bác.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.547
113
Sài Gòn
Mong bác có được chiếc xe như ý nhé. Santafe bây giờ đang giảm 30tr :D
Giảm mạnh thật. cách đây 6 tháng hỏi giảm 25 triệu.
6 tháng sau giảm thêm tới 5 triệu.
Giảm sâu thặc
Anh chủ nếu có xe đang dùng thì đợi đi.
Đi xe Hàn sướng hơn xe Nhật ở chỗ này.
Người ta đi xe mới thì mình cũng chỉ chờ vài tháng là có
Còn đi xe Nhật luôn đi chậm hơn 2 năm

Tập Lái
19/2/17
5
1
3
29
Nhà e củng mới cọc santa fe bản máy dầu đây bác. Bên hãng cam kết với e đúng model 2017. Hẹn 10 ngày có xe. Hỏi có khác gì bản 2016 ko thì nói xe về mới biết đc