Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Tôi cần tìm 1 chiếc xe để đi lại mỗi ngày tầm 50km, về quê cuối tuần 200 km, tôi đang lựa chọn 2 dòng xe Suzuki WagonChevrolet Spark! A/C nào dùng qua 2 loại xe trên xin cho tôi biết ưu và nhượt điểm của 2 dòng trên! xin cảm ơn.

Nên mua Suzuki Wagon hay Chevrolet Spark

#Suzuki #Suzukiwagon #Suzukiawagon2018

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Wagon đời cuối ở VN cũng hơn chục tuổi rồi và bác phân vân vậy chắc cân nhắc khả năng tài chính tương đương. Em spark nếu cùng tầm tiền em Swagon thì em nghĩ là bác cũng không nên lấy vì với giá tiền đó thì xe cũng tả lắm rồi. Với lại mua xe cũ thì cũng mệt mỏi lắm. Không có món nào ngon-bổ mà rẻ đâu.

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Wagon đời cuối ở VN cũng hơn chục tuổi rồi và bác phân vân vậy chắc cân nhắc khả năng tài chính tương đương. Em spark nếu cùng tầm tiền em Swagon thì em nghĩ là bác cũng không nên lấy vì với giá tiền đó thì xe cũng tả lắm rồi. Với lại mua xe cũ thì cũng mệt mỏi lắm. Không có món nào ngon-bổ mà rẻ đâu.
thanks bac! ca này khó rồi!

Tập Lái
2/6/18
1
0
1
42
Tôi cần tìm 1 chiếc xe để đi lại mỗi ngày tầm 50km, về quê cuối tuần 200 km, tôi đang lựa chọn 2 dòng xe này! A/C nào dùng qua 2 loại xe trên xin cho tôi biết ưu và nhượt điểm của 2 dòng trên! xin cảm ơn.
Cách đây hơn một năm em từng có câu hỏi trong đầu giống như bác nhưng cuối cùng em đã chọn wagon và càng ngày em càng yêu wagon hơn. Xe cũ thì bác phải dành chút thời gian chăm sóc xe mới được.

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
Em nghĩ bác nên chọn spark, bác đi vài năm rồi bán chọn xe khác. Chứ đừng mua wagon cho khổ, mua em ấy rồi đi mãi không chịu bán đi chán lắm bác ơi.

• Like
Reactions: josephvn and 7800II
Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Con wagon của em cũng cày và bừa y như điều kiện của bác, cuối tuần chạy về Chợ Gạo-Tiền Giang gần trăm cây, đi lên là 200cây, đi wagon rồi đến lúc có việc phải đi grab bằng morning hay spark thì đúng là bức bối

• Like
Reactions: josephvn
Hạng B2
27/2/08
217
77
28
Em nghĩ bác nên chọn spark, bác đi vài năm rồi bán chọn xe khác. Chứ đừng mua wagon cho khổ, mua em ấy rồi đi mãi không chịu bán đi chán lắm bác ơi.
Em cũng đang bị tình trạng y như bác ...