Thảo Luận Nên mua xe chưa?

Tập Lái
19/9/05
1
0
0
Tôi rất thích xe Vitara, các bác cho hỏi là nên mua xe chưa? Tôi có thể sẽ mua cả xe cũ hoặc xe mới, miễn là rẻ, liệu mua năm nay hay là sang năm, sang năm xe cũ có rẻ hơn không? Cảm ơn mọi người.

Hạng B2
3/7/05
235
773
93
RE: Nên mua xe chưa?

tôi thấy bác mà thích thì nên mua thôi, chờ đợi giãm giá thì bác phải chờ thêm vài năm nữa, bây giờ bác cứ chần chừ thì chỉ tốn thời gian tìm hiểu và chờ đợi chẳng làm được nhiều việc khác, giống như tôi trước đây thôi, nên tôi mới kết luôn 1 em vitara mặc dù tôi chưa có bằng lái (sắp có thôi). thế là xong và chuyên tâm vào làm việc tiếp, mua luôn đi bác

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Ai hỏi em câu này trong mấy năm vừa rồi em đều bảo cứ mua đi kẻo thiệt... Chưa bao giờ em nói sai :D:D:D

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Nếu bác đã có bằng lái xe và tiền để trong két đầy rồi thì nên mua ngay, không nên trì hoãn cái sự sung sướng lại :D. Cái cảm giác mình nhỏ bé mà điều khiển được cả khối sắt thép to đùng theo ý mình nó khoái lắm bác ạ. Trong mắt vợ cả bác, bác sẽ tăng thêm được mấy chân kính nữa.

Đi trời nắng, trời mưa, trời rét, ngày lễ tết bác sẽ thấy ngay giá trị của xe riêng.
Thêm nữa, có xe sẽ đi nhiều, biết nhiều, học được nhiều cách kiếm tiền chân chính, không sợ thiếu tiền đổ xăng:)

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Nếu Bác có nhu cầu thì nên mua.Tui cũng như Bác lúc đầu lăn tăn lắm suy tính bạc cả đầu, nhưng đến khi thằng cu đi nhà trẻ mưa nắng cuc quá thế thì trong 1 tuần tui röớc ngay 1 em vợ 2 về, hì...hì

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Bác Vitara kiếm một em chạy lướt về cũng đc mà! Tôi cũng đang tìm một em đây, bác có thông tin gì thì báo tôi nhé!

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: vctv

Thêm nữa, có xe sẽ đi nhiều, biết nhiều, học được nhiều cách kiếm tiền chân chính, không sợ thiếu tiền đổ xăng:)

Ný nuận này mới ha :D:D:D

Trích đoạn: hau
nhưng đến khi thằng cu đi nhà trẻ mưa nắng cuc quá thế thì trong 1 tuần tui röớc ngay 1 em vợ 2 về, hì...hì

Bầu cho bác 1 phiếu làm NBND - Người Bố Nhân Dân :D:D

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Người quen của em vừa làm 1 em Vitara mới cứng sáng nay, gọi điện báo chuẩn bị đi rửa xe :D:D:D

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Giá bao nhiêu vậy bác hanoisaigon?