Hạng F
29/10/16
11.503
21.766
113
Pháp
Hôm rồi có thớt anh kia đi glc 250 4matic nước vô thước lái gì đó...vô hãng mẹc báo thay cả cụm 165 chẹo...o biết mắc rẻ ah

Cứ lấy OEM vào trang nước ngoài là ra hết tuỳ xe tuỳ đời

Nếu như em check thì nó ...giá đắt nhất 1500 €

Hạng B1
16/12/09
60
66
18
Nếu tìm hiểu thì Vinfast đang là món hời, tránh xa Toy nhé, nguyên nhân sao thì cứ search toy+túi khí trên google.

Tập Lái
9/6/16
26
7
3
28
Nếu tìm hiểu thì Vinfast đang là món hời, tránh xa Toy nhé, nguyên nhân sao thì cứ search toy+túi khí trên google.
Hãng nào cũng thế à bác, hiện tại vin cũng có vẫn đề về bánh xe í☹️

Tập Lái
11/3/21
13
9
3
Em nghĩ bác có tiền mua xe rồi thì lo gì tiền bảo dưỡng nữa. Thiết nghĩ, kế cả con way tàu thì muốn nó đi lại trơn tru thì mình cũng phải bảo dưỡng. Và mình nghĩ là đi bảo dưỡng cũng là mình chăm chút cho chiếc xe, để nó lúc nào cũng chạy tốt, đưa mình đi đến nơi, về đến nhà, ko nằm đường. .. Xe nó cũng có tâm hồn đấy, mình chăm nó, nó phục vụ lại mình. Ok. Trở về con IS 250 này thì rât đẹp, sang, bền... lành. Đặc biệt phù hợp xe Rước dâu.
Em cảm ơn bác. Tiền thì cũng không phải lo lắm ạ. Nhưng việc bảo dưỡng nó mất thời gian và bị chặt chém ấy ạ. Chứ em hiểu là xe nào cũng cần bảo dưỡng cả. Vì em ở miền Bắc. Việc kiếm được xưởng có tâm để bảo dưỡng rất khó khăn ạ.

Tập Lái
23/3/21
3
0
1
30
View attachment 2436683*Ảnh minh họa

Như tít các cụ ạ, nghe nói Mẹc xịn nhưng lúc thay thế phụ tùng phải chờ lâu lắm không biết có đúng không các cụ ?

Và em nghĩ chắc Toyota và Honda thì dễ tìm phụ tùng và thay thế nhanh ạ Không biết bác muốn jua xe tầm tiền khoảng bảo nhiêu và mua phân khúc xe thế nào. E có thể hỗ trợ Bác thêm chia sẻ rtham khảo đấy bác.