Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Em tính mua cho vợ e con xe máy điện để đi lại công việc cho tiện mà đang phân vân k biết là nên mua xe máy điện của hãng nào . Vợ e tay lái yếu nên e cũng k muốn cho đi xe máy với lại công việc cũng chẳng đi đâu xa chỉ loanh quanh mấy khu phố . Giờ nên chọn xe hãng nào đủ tiêu chuẩn dáng đẹp, pin bền, sau k đi nữa bán lại không mất giá? Nhờ các bác cho e cao kiến!

Tập Lái
20/6/18
25
12
3
38
Xe thì chưa mua mà bác đã tính bán đi không mất giá thế :D
Mà e cứ nói trước cho bác đã là xe cũ thì xe nào cũng mất giá nhé! Đi giữ thì mất giá ít, đi phá thì mất giá nhiều.

Hạng B1
11/6/15
57
19
8
38
Nếu để nói là xe máy điện mà bền thì chỉ mua của mấy hãng như: Vinfast, Honda, Yamaha thôi bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes: E thì cũng chưa đi thử xe máy điện đâu. Nhưng e thấy mấy hãng ấy là nổi tiếng. Nên có mua thì bác tham khảo.

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Nếu để nói là xe máy điện mà bền thì chỉ mua của mấy hãng như: Vinfast, Honda, Yamaha thôi bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes: E thì cũng chưa đi thử xe máy điện đâu. Nhưng e thấy mấy hãng ấy là nổi tiếng. Nên có mua thì bác tham khảo.
E thì cũng tham khảo trên mạng rồi, nhưng nói thật là chẳng biết tiêu chí như thế nào để đánh giá ấy. Vì cũng chưa tìm hiểu về mảng này bao giờ. Nên đành mang lên đây hỏi kinh nghiệm các bác!
Bác nào đang chạy xe gì chia sẻ e tham khảo mua cho Gấu cho yên tâm.

Tập Lái
2/4/18
25
8
5
28
Mua cho Gấu sao bác ko để Gấu chọn? o_Oo_Oo_O
Thích kiểu dáng nào thì mua cho Gấu kiểu dáng ấy, thế là xong.

Tập Lái
11/11/15
12
7
4
34
Mua cho Gấu sao bác ko để Gấu chọn? o_Oo_Oo_O
Thích kiểu dáng nào thì mua cho Gấu kiểu dáng ấy, thế là xong.
Chắc bác chủ Top muốn chắc cú, chứ các chị em nếu mà có chọn thì cứ thấy đẹp là thích thôi. Chứ biết gì về thông số kĩ thuật. Được dăm bữa nửa tháng lại ngã bệnh ra đó thì lại đến tay anh chồng thôi :D

Hạng B1
20/10/15
61
40
18
37
Kiếm con nào mà cốp rộng ấy :D E thấy mấy chị em là thích kiểu cốp rộng, không thì cũng phải có cái giỏ xe (thấy chuyên chở cả thế giới mà) :cool::cool::cool::cool::cool:

Tập Lái
9/6/16
8
3
3
45
xe máy điện cũng tốt nhưng mua xe cup bền hơn mà đi xe cũng tiện

Hạng B1
23/3/15
63
39
18
ircvietnam.com
Xem vk thích con nào thì nhích thôi bác, ko hỏi ý mua về gấu ko thích lại mệt. Mấy bà chuyên có kiểu đấy :D

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Mua Klara của bác Vượng được đó bác :D
Vợ e cũng đang đi, mua loại pilithium ấy cho nó nhẹ nhàng, ắc quy chì thì nặng hơn. Nhưng giá thì tất nhiên chênh nhau khoảng 20tr ;)
Bác có thể so sánh kĩ hơn cho e bản pin lithium và bản ắc quy nó khác nhau gì không ạ?
E có xem thử trên web thì thấy kiểu dáng giống giống nhau ấy bác nhỉ?