Hạng B2
31/5/10
205
1
16
Chào các pác

Em đang sử dụng ADSL của FPT nhưng

Em có tạo fan page trên facebook (Yêu cầu ADSL FPT tôn trọng quyền lợi khách hàng) để phản đối nhưng không post link được

Nên quyết định đổi sang sử dụng ADSL của nhà mạng khác. Mong các pác tư vấn giúp

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/6/10
58
0
0
bangvsg nói:
Chào các pác

Em đang sử dụng ADSL của FPT nhưng chán cung cách phục vụ quá

Nên quyết định đổi sang sử dụng ADSL của nhà mạng khác. Mong các pác tư vấn giúp

hehehe buồn cười nhỉ ? em dùng VNPT một thời gian dài .. thấy cũng ổn định ...ghét cái là nó kg có cáp riêng xài chung dây điện thoại phải có cái bộ lọc kg thì nó cứ sôi ầm ầm chán đổi sang viettel ghét cái kiểu thu tiền của bọn này và rất khó khi cần gặp kỹ thuật viên để trợ giúp ...chuyển sang SCTV ...thì nó bắt phải mua router của nó nếu kg thì kg share được nhiều máy ,,,SCTV chỉ cho dùng 1 máy . giờ chuyển sang FPT mới dùng được 2 tháng thấy ổn định ...chẳng biết nói thế nào ...tình hình chung thì em thấy cái nào cũng như nhau cả khi nào xài hết chương trình khuyến mãi thì lại đổi ..đổi ...và đổi ...hehehe

Hạng B2
3/1/09
285
1.136
93
Em đang xài FPT nhưng cực kỳ ..ko hài lòng.dichj vụ quá chuối.
Vote cho viettel

Hạng B2
13/12/09
230
3
18
Q.9
giang09 nói:
Vote cho viettel

FPT xài như bùi vậy ,mạng thì rớt như sung rụng, xài cái moderm riêng của nó dùng IP tỉnh , muốn phát sóng wifi thì khó + chỉ laptop dùng wifi được vì phải nhập đúng số IP tĩnh của nó , còn ngoài ra tất cả dt , iPad ... thì bó tay

Hạng C
31/5/07
879
6.823
93
Vịt tèo đi bác :d . E đang xài và rất hài lòng , hư là có người sửa liền

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
Vịt Teo dịch vụ dạo này rất tốt, kêu là tới liền. Còn VNPT thì chuối cả buồng.

Hạng D
20/7/07
2.633
2.441
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
BiBi0101 nói:
giang09 nói:
Vote cho viettel

FPT xài như bùi vậy ,mạng thì rớt như sung rụng, xài cái moderm riêng của nó dùng IP tỉnh , muốn phát sóng wifi thì khó + chỉ laptop dùng wifi được vì phải nhập đúng số IP tĩnh của nó , còn ngoài ra tất cả dt , iPad ... thì bó tay

không biết chỉnh rồi chê người ta cùi......

Hạng B2
11/2/07
116
2
18
53
Em đang xài FPT. Chưa đến ngày đóng tiền thì n/v FPT đã điện thoại nhắc đóng tiền. Hôm rồi em chửi cho bọn nó 1 trận và cấm nó gọi điện thoại đòi tiền khi chưa đến hạn thì nó chuyển sang nhắn tin. Các trang cần xem thì bọn nó chặn hết (BBC, VOA...)

Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
thằng nào cũng rứa, ko khác chi hết. FPT nó mạnh khu vực downtown, còn Viettel thì khu Gò Vấp, TB. VNPT thì đỡ nhất, chỗ nào nó cũng có do nó có mạng nhện dây điện thoại khắp nơi. Ờ nhà em xài VNPT mấy năm rồi vẫn thấy OK. Nó sôi là do modem chứ ko phải mạng đâu.