Hạng B2
5/4/13
149
160
43
  • Like
Reactions: BinAn
Hạng B2
22/9/13
459
520
93
đang họp bàn nhân sự ĐH Đ, đất quan tâm.

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Nếu... ta sống ở Mỹ .. thì ... bây giờ.... mua HR-V chỉ có 19 mil usd!!
Nếu.....................nt..............................xe hơi ko phải là hàng xa xỉ mà chỉ là phương tiện đi lại ( đúng như bản chất của nó )
Nếu.......................nt............................mọi người ngồii trên xe hơi không nơm nớp sợ XXX chặn lại ăn bẩn
Nếu .......................nt.........................ko có chuyện .. xăng tăng nhanh giảm chậm như hiện nay
Nếu....
Nếu....
Nếu.....
Sợ , chán , .....nhắc tới .. cặp phạm trù này lắm rồi!!!:3dgian:

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Nếu.....................nt..............................xe hơi ko phải là hàng xa xỉ mà chỉ là phương tiện đi lại ( đúng như bản chất của nó )
Nếu.......................nt............................mọi người ngồii trên xe hơi không nơm nớp sợ XXX chặn lại ăn bẩn
Nếu .......................nt.........................ko có chuyện .. xăng tăng nhanh giảm chậm như hiện nay
Nếu....
Nếu....
Nếu.....
Mình lưu ý là bác đang ở thiên đường nên bác đừng có mơ nhoa.

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Thiên Đường pgải cao hơn Giãy Chết chứ mấy bác

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Nếu....
Nếu....
Nếu.....
Bác qua bển sống nhé:D

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Mình lưu ý là bác đang ở thiên đường nên bác đừng có mơ nhoa.

Thiên Đường pgải cao hơn Giãy Chết chứ mấy bác

Nói thật!! Các cụ đừng tự ái!! Nhà cháu chỉ nói tâm trạng thực và rất không thích... lồng ... chính em.. và các từ.... nhạy cảm.. vào comment.
Vậy lần sau.... có bình loạn gì .. mà .. lồng tý nhạy cảm thì cảm phiền đừng .. trích.. comment .. của nhà cháu .. nhoa!!!