Hạng B1
9/7/18
55
27
8
43
Bác coi dùm em chân bóng gì nha, quan trọng là chân bóng ạ.
Hix em còn chưa lấy được xe bác ạ. Bọn showroom hẹn qua tháng 8 rồi huhu. Đang định hỏi để mua trước, sau đó về lắp thôi ạ. Mà bác cho hỏi là lắp led gầm có bị dính vụ kiểm định không ạ. thanks.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NoFear
Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Hix em còn chưa lấy được xe bác ạ. Bọn showroom hẹn qua tháng 8 rồi huhu. Đang định hỏi để mua trước, sau đó về lắp thôi ạ. Mà bác cho hỏi là lắp leg gầm có bị dính vụ kiểm định không ạ. thanks.
ko liên quan đăng kiểm, mà hình như nó có led gầm sẵn mà, có đều ko sáng lắm.

• Like
Reactions: kohanvn
Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Anh @NoFear báo giúp giá 1 cặp bóng tăng sáng Xtreme Vision Plus H4.
tks anh.
(Bóng này cos/pha chung 1 bóng 2 tim pk anh?)

• Like
Hạng B1
13/6/12
84
58
18
Xe mình Nissan Cedric 1993, hiện đang dùng bóng Halogen H4, muốn chuyển qua bóng led thì có chịu được ko?

• Like
Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Xe mình Nissan Cedric 1993, hiện đang dùng bóng Halogen H4, muốn chuyển qua bóng led thì có chịu được ko?
Dạ chuyển qua tất nhiên chịu được hết.
Nhưng vì bóng Led dành cho xe có chụp Bi Projector dùng sẽ ko gấy chối mắt người đi đường ạ.
Theo em anh để zin, gắn tăng sáng H4 130% là ổn, vừa tiết kiệm vừa ko gấy chói mắt nguy hiểm ạ.

Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Tưởng bác hết kd hàng này rồi chứ.
Hôm nay ship cho e được kg bác?
Dạ vẫn còn bác, hihi.
Nay Cty em nghĩ nhưng em có dặn nhân viên nếu nó có đi ngang Gò Vấp giao cho bác, còn k qua tuần ạ.

Hạng B1
13/6/12
84
58
18
Dạ chuyển qua tất nhiên chịu được hết.
Nhưng vì bóng Led dành cho xe có chụp Bi Projector dùng sẽ ko gấy chối mắt người đi đường ạ.
Theo em anh để zin, gắn tăng sáng H4 130% là ổn, vừa tiết kiệm vừa ko gấy chói mắt nguy hiểm ạ
Trước đây mấy tháng mình có gắn bóng Osram laser H4 nhưng có điều lạ là phải bặt pha một hồi lâu thì bóng cos mới sáng. không biết bóng có lỗi hay sao. Nếu chuyển qua Philip có bị lỗi giống vậy không?

• Like