Hạng B2
4/9/12
143
20
18
TPHCM
Mấy tháng trước nghe con New Mazda2 ra mắt tại Thái, nhìn hình thì thấy cũng ưng nhưng không biết ngoài đời thế lào? Bây giờ mới biết tin đã chính thức trình làng tại VN rồi, không biết ý kiến các bác thấy sao?

Bản thân em thì thấy thiết kế hơi bị ngon, xem qua hình thì thấy nội thất của con này được làm mới bằng vật liệu cao cấp, sử dụng cách phối màu lạ lạ nên nội thất có vẻ ngon hơn hẳn. Với lại thấy hệ thống đèn LED chìm vào thân xe và vuốt ngược về sau, có cảm giác thân xe mở rộng hơn so với thực tế luôn.

Không biết có bác nào đã tận mắt test hàng rồi thì share chút ý kiến để xem có nên rước ẻm về không?

New mazda2 vừa mới trình làng các bác ạ

Tập Lái
23/9/17
15
0
1
32
Mình rất mê con này bởi cái thiết kế được thay đổi nhiều đậm chất "siêu sao" của những phân khúc cao cấp!

Tập Lái
3/10/17
8
0
1
38
Nhìn thấy hình ảnh của New Mazda 2 đảm bảo chế nào không yêu cũng phải rung động với những đường cong gợi cảm của em naỳ

Tập Lái
12/11/18
3
0
1
35
Nhìn cái cụm đèn LED HID với ống dẫn sáng trong suốt là biết ngay con New Mazda 2 này hay hơn cũ nhiều

Tập Lái
23/9/17
15
0
1
34
Own, phần lưới tổ ong thay thế cho những nan ngang trước đây của New Mazda 2 trông thật sang trọng và đẹp mắt

Hạng B1
15/5/19
76
30
18
38
con hatchback đẹp nhất phân khúc, xịn xò ......

Tập Lái
23/9/17
8
0
1
33
Hóng mãi cuối cùng thì em New Mazda 2 phiên bản 2020 cũng sắp trình làng tại Việt Nam rồi, nghe nói em này bổ sung thêm nhiều trang bị công nghệ lắm anh em ơi!