Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
Xe của em mong các bác ném đã nhẹ tay kẻo bể kính em nó tội lắm, hihihhihihi.
Nàng này đời 88 ex, dàn gầm còn nguyên chưa mục tí nào luôn.Đồng thì em chưa thấy dấu hiệu mục, nước sơn còn bóng. Em đang muốn gả chồng cho em nó, không biết bác nào có duyên nhỉ?

[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
còn đây là nàng acc 92 EX, các bác ném đá thoải mái nhé:
Tình trạng em nó hàng nhập mỹ, máy móc còn nguyên bản.Km chạy chưa được 80.000km,đồng sơn good, phần điện hơi có tí rắc rối ở công tắc chỉnh gương chiếu hậu và quạt sau khi tắt máy.Nội thất còn nguyên bản,mâm đúc zin 15inch,
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]
[/image]

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
Re:Newbie, cho em khoe xe với, các bác ném đá nhẹ tay nhé

update cho em nó tí nha các bác.EM quên chưa có dán logo của mình vào, nhưng mà em bị mất cái dán trên kính trước rùi, sao bây giờ nhẩy?

Tập Lái
17/4/11
8
0
1

xe bác đẹp. nuột nà. nhưng sao em thấy cái lốc máy đen đen với cái PGM-F1 trắng trắng nó khác nhau thế nhỉ? bác làm lại cái đấy phải không ạ?
Bác đi sơn lại cái biển số đi. xe đẹp nhưng biển cứ nát nát thế nào ý. em nghĩ thế

Hạng B2
11/10/10
154
0
16
Thuận An- Bình Dương

Nhìn cứng cáp, khô ráo- ngon wah bác. Bác lấy lâu chưa ạ, chạy thế nào. Em hơi ghen ti đó :D.

Ah, mà rổ rá thế nào vậy bác. Em cứ sợ em mua xe của em bị đắt @@- nên em hay hỏi lung tung.

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

longtiti nói:
xe bác đẹp. nuột nà. nhưng sao em thấy cái lốc máy đen đen với cái PGM-F1 trắng trắng nó khác nhau thế nhỉ? bác làm lại cái đấy phải không ạ?
Bác đi sơn lại cái biển số đi. xe đẹp nhưng biển cứ nát nát thế nào ý. em nghĩ thế
hihihihi.em xin tiếp thu ý kiến của bác.Không phải lốc máy đen mà vì nắp chụp dàn cò và sú pap em còn để nguyên sơn zin màu đen, hơi loang lỗ tí, em không thích sơn lại mất zin dù biết xấu một tí còn PGM-FI là do hiệu ứng ánh sáng nên nhìn em nó sáng bóng như vậy thôi.Thank bác đã có lời nha

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

let_try nói:
Nhìn cứng cáp, khô ráo- ngon wah bác. Bác lấy lâu chưa ạ, chạy thế nào. Em hơi ghen ti đó :D.

Ah, mà rổ rá thế nào vậy bác. Em cứ sợ em mua xe của em bị đắt @@- nên em hay hỏi lung tung.
dạ thưa bác con này em lấy cách đây 2 năm của một ông anh quen trên đà lạt để lại giá anh em, bây giờ em lỡ kết một em 92 nên đang muốn ly dị em nó để theo vợ mới.cũng buồn nhưng biết sao đây

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133

Hihi nhìn xe bác làm em nhớ chiếc civic wagon màu đồng thời đi học bên kia, bền cực kỳ

Hạng C
23/2/11
562
22
28

xe bác đẹp gin từ vỏ đến máy

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

mấy củ mâm cũng còn zin nữa mới ghê chứ... ném cho xe bác cục bê tông 5 tấn nè...:D:D:D

Hạng B1
15/11/09
76
9
8
Đà Nẵng

xe chạy cũng gần 50 vạn rồi mà còn cứng nhỉ, thế bác tính gã e nó đi với bao thóc vậy, chẹp chẹp