Hạng C
30/6/15
664
567
93
... được các anh ấy mời vào

2h chiều em đi từ Lý Thường Kiệt hướng về Hoàng Văn Thụ đèn đỏ em là xe đứng đầu, vừa xanh thì các anh ấy ra ngoắc em vào. Vốn đã nghe nhiều anh em cảnh báo. Em đừng xe bên sát con lươn giữa, tức đang dừng giữa đường chờ hoài không thấy xxx lại xe mình, em móc điện thoại ra quay phim thì xxx mới băng qua đi lại gần hỏi:

xxx: quay phim làm gì?
em: tại sao tôi đang lưu thông anh dừng xe tôi lại & không lại thông báo lý do dừng xe?
xxx: anh chuyển làn không đèn báo hiệu, cho tôi kiểm tra giấy tờ.

em nhẹ nhàng chỉ vào seat belt đang cài & mở cửa bước ra.

Chuyện dài dòng nhưng tóm lại là xxx phải để em đi. Tóm tắt là đường LTK đoạn gần đến ngã 4 thì đang từ 2 làn chuyển sang 3 làn, em đi sát con lươn & qua đoạn thành 3 làn vẫn đi sát con lươn, xxx bảo phải xi nhan, em bảo không cần. Em đi lại chụp hình đoạn từ 2 làn sang 3 làn có 1 đoạn xa không có vạch. Xxx bảo em chuyển làn sau đó, em bảo xe em có camera hành trình, xxx bảo em mở cho xxx coi, em bảo không rảnh, cứ lập biên bản tôi khiếu nại. xxx bảo camera không chính xác, không cho thấy cán vạch hay không.

Tức quá em dùng tung chiêu cuối cùng: anh dừng xe tôi mà không lại xe thông báo lý do, sau đó chào không đúng điều lệnh, nói tôi chuyển làn không xi nhan, tôi chứng minh là không cần xi nhan, giờ anh lại chuyển sang bảo tôi chuyển làn tại vị trí cần xi nhan. Rõ ràng các anh làm khó dân

Em tức quá lát em post hình hầu các bác

Hạng C
26/9/12
856
305
63
Em đi ngang đoạn này suốt - cũng hay là xe dừng đầu mà chưa thấy bị ngoắc vào!

Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Đám sâu không diệt được mở miệng trong sạch vững mạnh, e khinh... dù rất tôn trọng, e dân đỏ ạ, em căm mấy thằng mượn đỏ để làm điều ác.:3dgian:

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Em hầu các bác hình chụp đây ạ, có 1 đoạn rất xa không có vạch đủ để xe chuyển hướng mà không phải xi nhan.

Xxx lại chuyển sang chiêu xa luân chiến, chuyển sang 1 đồng chí khác lại cái bài bắt em trình bày. Xxx2 thì là cấp trên ra vẻ hiểu biết thông cảm, có thể do anh em đứng nắng nhìn xa nên không rõ. Em cũng chẳng muốn mất thời gian nhưng rất bực mình nên đi.

Ngã 4 Bảy Hiền huyền thoại - hôm nay em đã ...

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Xxx chỗ này đúng là mềm nắn rắn buông. Sai luật rành rành nhưng toàn bắt các xe biển số tỉnh. Xe em mà không có camera hành trình thì khó mà cãi lại được. Lưu ý là khoảng cách từ chỗ xxx đứng đến chỗ bắt đầu 3 làn là rất xa nhe, em ước phải trên 100m. Mắt xxx thật là tinh vi sờ ti con lợn. Trong vài phút đứng lại mà có 4-5 bác tài làm luật