Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
em kg biết có ai đăng chưa, em đi đường này thường xuyên và chịu cảnh xếp hàng thường xuyên, cách đây hơn một tháng tự nhiên thấy xxx kg còn chốt ở ngả ba chặn bắt xe sai làn khi quẹo nữa, thỉnh thoảng chỉ còn một chú xxx khá trẻ đứng, nhìn lại thì thấy làn thứ hai trên dường Hoàng Diệu đã có mũi tên cho quẹo trái qua Cầu Ông Lãnh.
Nhưng em thấy mọi người vẫn theo thói quen chen chúc xếp hàng ở lane ngoài cùng, chi cho khổ vậy trời, em bây giờ quẹo mấy lần từ lane hai mà chưa lần nào xxx trẻ bắt.

Các bác chú ý nhé, để đỡ kẹt xe

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
E cũng thường đi đường này, có đèn cho quẹp thì quẹo vô tư thôi, nhiều bác không để ý nên cứ đứng chờ!

Hạng B2
7/12/10
110
1
18
Sài Gòn
Phía đối diện quẹo phải lên cầu Ông Lãnh cũng đã cắm bảng cho cả 2 lane cùng được đi thẳng và quẹo phải luôn rồi nhé các bác.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Thanks bác, hôm nay mới để ý lane trong cũng đi thẳng quẹo phải và sạch bóng xxx, đúng là xxx chả lo điều tiết GT chỉ lo rình mò, hết bẫy là biến sạch
Minolta nói:
Phía đối diện quẹo phải lên cầu Ông Lãnh cũng đã cắm bảng cho cả 2 lane cùng được đi thẳng và quẹo phải luôn rồi nhé các bác.