Hạng B2
24/2/16
124
101
43
SG-LA
chắc mấy em đức chưa thể hiện thôi. công nghiệp máy móc thì Nga chắc cũng phọt phẹt. Nếu hay thế thì chắc phải có thương hiệu xe hơi nổi bật chứ. Đỉnh cao của Nga ngố cũng chỉ dừng lại ở mấy em off road nhập VN mà bán ko được đó (tên cũng chả nhớ được). Cái video này chắc là 3D làm nhỉ?
Máy móc phọt phẹt mà bọn chúng đã ra được vũ trụ từ lâu; làm được cả máy bay, tàu ngầm...các kiểu :)

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
uh phọt phẹt nên họ không có trình độ sản xuất xe hơi để bán, hay chỉ dừng lại xe off road như UAZ. Họ chỉ biết sản xuất tank, mig, submarine.... để bán thôi, mấy thứ này chắc chỉ cần trình độ phọt phẹt có thể sản xuất được :D.

Bán mấy thứ đó thì mua 4B chả là nghĩa địa gì cả. Bác có thấy tụi nga xài tiền chưa :D
Đồ của Nga hay tự nổ và tự rơi lắm nha bác.
Vidu hôm diễu hành bắn đạn tự nổ,máy bay đem đi biểu diễn tự rơi... Dĩ nhiên họ giỏi nhưng về công nghệ luyện kim thì chắc chắn 100% không nước nào qua được Đức chứ đừng nói chi là Nga... Nga giàu nhờ dầu mở và khoán chất,sản xuất vũ khí thôi chứ còn trình độ khoa học không so nổi với các cường quốc như Nhật Đức Mỹ đâu....

Hạng B2
8/10/15
165
78
28
31
chắc mấy em đức chưa thể hiện thôi. công nghiệp máy móc thì Nga chắc cũng phọt phẹt. Nếu hay thế thì chắc phải có thương hiệu xe hơi nổi bật chứ. Đỉnh cao của Nga ngố cũng chỉ dừng lại ở mấy em off road nhập VN mà bán ko được đó (tên cũng chả nhớ được). Cái video này chắc là 3D làm nhỉ?
Chứng tỏ bạn chả biết gì còn tỏ ra nguy hiểm.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Đồ của Nga hay tự nổ và tự rơi lắm nha bác.
Vidu hôm diễu hành bắn đạn tự nổ,máy bay đem đi biểu diễn tự rơi... Dĩ nhiên họ giỏi nhưng về công nghệ luyện kim thì chắc chắn 100% không nước nào qua được Đức chứ đừng nói chi là Nga... Nga giàu nhờ dầu mở và khoán chất,sản xuất vũ khí thôi chứ còn trình độ khoa học không so nổi với các cường quốc như Nhật Đức Mỹ đâu....

Mặc dù bác Hận Tình nhưng bác nói quá chính xác. Em chưa hiểu sao mà Nga phải đi mua tàu Mistral của Pháp rồi bị nó cắt hợp đồng ko bán nữa. Trình độ độ mà cao thì có ai đi mua những thứ đó?

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Chứng tỏ bạn chả biết gì còn tỏ ra nguy hiểm.

Em thấy bác mới nguy hiểm. Ví dụ em chưa hiểu sao mà Nga phải đi mua tàu Mistral của Pháp rồi bị nó cắt hợp đồng ko bán nữa. Trình độ độ mà cao thì có ai đi mua những thứ đó? Còn đồ của nga heo thì toàn bán cho các nước kém phát triển chứ xuất khẩu được ít công nghệ nào cho phương tây o?

• Like
Reactions: nguyenkane
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Thương hiệu Kamaz vang bóng một thời, VN nay còn sử dụng ít lắm.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Khí tài, phương tiện chiến đấu hạng nhẹ, đẹp, hầm hố.. thì để cho Mỹ đứng đầu. Còn phương tiện vận chuyển, vũ khí hạng trung , hiện đại, nhìn sang trọng... thời trang thì để Đức và các nước Châu Âu đứng nhất. Nhưng vũ khí và phương tiện vận chuyển hạng nặng, bề ngoài nhìn xấu xấu bẩn bẩn nhưng về độ ... Trâu bò chó lợn thì Nga ngố vô đối :D