Hạng C
8/7/13
608
15.437
93
........."..........
Với gói độ Lounge Ultimate, DC Design đã khiến Toyota Innova 2017 sở hữu nội thất giống những dòng xe siêu sang như Rolls-Royce và Maybach.
clgt này. Mình đang đọc truyện hài àh :D:D

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Mẫu xe đa dụng Toyota Innova 2017 với nội thất xa hoa bậc nhất từ trước tới nay được trang bị cho Innova, đã nhiều lời ngợi khen từ phía chuyên gia và người tiêu dùng trên toàn thế giới
Đọc tới đây thôi em đi ra.

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Hàng ghế này xóc nhất trong xe, làm hàng ghế giữa dựa lưng vào tài xế có khi hay hơn

Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Dạ chính sác là ở vn cụ ah. Còn ở Bắc Mỹ hay Châu Âu thì đó là 1 trời 1 vực . Cho nên toy việt đừng có nghĩ là hay khi đi ra xứ người ta , chưa hỏi đã nói tui từng là...làm..vv...hoặc thành viên..bò viên gì đó của toy xứ con llừa, thì thiên hạ nó bụm miệng cho mà trốn không kịp đấy cụ ah. Ta thì ít khi được vang danh tứ hải, nhưng riêng cái mảng " mất uy tín " + cãi chầy cãi cối thì không chịu ai làm trùm cả. Kkkkkk !!!
Bác nói thì phải có dẩn chứng mọi ng mới tin chứ cứ anti quy chụp là không được.Xe ở xứ đông lào thì so sánh với các hãng ở xứ đó hoặc các nước trong khu vực thôi.Riêng IN nếu nâng cấp để sang trọng hay tiện nghi đầy đủ thì quá hay với cái giá vừa phải.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Bác nói thì phải có dẩn chứng mọi ng mới tin chứ cứ anti quy chụp là không được.Xe ở xứ đông lào thì so sánh với các hãng ở xứ đó hoặc các nước trong khu vực thôi.Riêng IN nếu nâng cấp để sang trọng hay tiện nghi đầy đủ thì quá hay với cái giá vừa phải.
Kkkk, cuộc sống không phải là cái chuyện đặt câu hỏi là có câu trả lời. Tùy thuộc vào độ " chiêm nghiệm " của mỗi người thôi cụ timtom ah. Cụ không " tinh " về nhận diện 1 con người thì sẽ có ngày trả giá cho việc nầy bằng tiền , không " cứng " về kỹ thuật thì bị con buôn nó lùa gà và cũng tính bằng....tiền. Mình chỉ có 2 vd đơn giản thế thôi , tuổi chơi ô tô chả có phải trẻ con đâu mà mình vẽ chuyện với các cụ làm gì. Các anh bán xe lại càng không thích mình , vì mình không theo trào lưu , nhưng rõ ràng càng gặp cái loại như mình các anh ngày 1 văn võ toàn tài hơn mà kiếm sống. Có khi sau nầy , không còn cái chuyện kinh doanh độc quyền như kiểu bây giờ , chính các anh ấy tự ra dealer riêng mà phất lên đại gia , chứ không phải vì công việc và chính sách méo mó của cty mà phải trân mình ra " đấu " hoặc "đàn " vào lỗ tai khách hàng 1 cách miễn cưỡng như thế nầy.
Mình nói về cái con innova nầy chắc không dưới chục comments , cụ lược lại mà xem. Mình đã bảo là nó không tệ , nhưng ngoài cái việc quen măt người dân ta như 1 cái du lịch hạng vừa thì giá trên dưới 1 tỷ bạc là đắt bỏ m ra , chứ vừa túi tiền cái nỗi gì. Trang bị như thế , chất lượng như thế và sợ nhất là trách nhiệm như thế mà giá gần 50 ngàn đô, bác muốn dẫn chứng thì tìm " trên đây " là đúng chỗ rồi đấy !!! Hehe , hỏi mình thành thừa. Mai mốt , giao thông phát triển , thì giá về tầm trên dưới 25 ngàn cho 1 cái van không ra van mà mpv không phải mpv thì đó mới là giá trị thật của nó. Giá như vầy mà bác tung ra bây giờ thì giang hồ có khi chết sạch với bác chứ chả đùa.
Chuyện nó chỉ thế thôi , bảo mình anti là ăn cái gì mà ti cái gì ? Kkk. Mình không muốn trả lời bác vì cái nầy bác tự google được.Còn ở Mỹ hay Âu , chả có ma nào nó chịu đi 1 cái xe nhỏ tí như innova cả làm sao mà so sánh ? Bác muốn đời sống mình ngày càng tốt hơn và sẽ đi lên , để đời bác có đi howo thì tới thằng con nó phải GL hay cái suv Q7 chứ chả lẻ ....
Toyota họ không phải tồi để đứng thứ nhứt thế giới về doanh thu , nhưng ở vn nó lại là chuyện khác. Mình chả có lý do gì ghét cái innova cả. Nhưng 1 tỷ thì chắc chắn không hề xứng đáng với chừng đó tiện ích và chất lượng, đó là nguyên tắc làm ăn mà ng ta phải nói là đắt hay không chưa biết , nhưng phải đáng giá từng xu một . Còn về cách làm ăn thì tại sao các hãng xe Đức tại Vietnam họ chả bao giờ có điều tiếng gì về cái xe họ sx cả và nhất là tinh thần trách nhiêm của họ sau khi bán cho khách hàng 1 cái xe , mà tại sao cứ lại là ....kkkk. Mình trân trọng cách nói thẳng nói thật , trao đổi cùng anh em mình thì giúp cho nhau đỡ tốn tiền , đỡ sập hầm chừng nào hay chừng đó. Chúc vui bác tom !

• Like
Reactions: timtom and xlive