Tập Lái
22/2/17
10
2
3
Nhiều người Anti Toy VS Ủng hộ Toy đều mập mờ:
Phe Anti: Người ta Anti và ghét TOY LD lắp ráp tại VN, chứ ko anti TOY sx và lắp ráp tại Mỹ hay Trung Đông, Thái...... Ai mà ko mê Avalon hay Camry Mỹ.
Phe Ủng hộ: nên bình tĩnh xem mình bảo vệ cái gì, những chiếc Toy lắp ráp kém chất lượng(như vụ túi khí, dàn tôn mỏng, cửa ít keo....) thì chỉ người mua thiệt, bảo vệ nó làm gì, phải chiến đấu để nó thay đổi cho mình có lợi chứ.

Ủng hộ ý kiến hay, đây mới là người tiêu dùng thông minh. Cảm ơn bạn đã nói hộ lòng tôi!

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Nói chung mỗi người một cách nhìn nhận. Tôi thấy Innova vẫn dễ chịu dù là chơi hay dịch vụ đều nhẹ nhàng

Tập Lái
13/4/18
12
3
3
27
Nhiều bác cứ chê chứ ngoài đường vẫn cứ thấy Ỉn chạy qua ỉn chạy lại. Chỉ là nó phù hợp với nhu cầu xã hội thôi (em fan Hàn xẻng)

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
View attachment 1599393
Che nắng của con Venturer này có làm bằng chất liệu tái chế thân thiện với môi trường giống trong hình không nhỉ. Tấm che nắng của Vios làm bằng bìa carton cực thân thiện với môi trường :D
A muốn tấm che nắng làm bằng thép chống đạn hỉ? chửi cũng phải thông minh 1 chút. 1 món chả để làm gì cũng phải cứng cáp các a mới vừa lòng.

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
Được cái giá vẫn cao. Xe bình dân mà giá vẫn đại gia. Tâm lý VN là vậy.

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
con này ngoài đường ít thiệt... nếu gia đình mua thì nếu không quan tâm vụ giữ giá thì 855tr mua Outlander bản base hay XTrail base ngon hơn hẳn

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Sedona làm j bác?

Sedona là MPV full size, không cùng hạng cân nghen bác. Mà em thấy Sedona là xe cùi bắp, xe ếu gì mà dễ hư không dùng chạy dịch vụ được. Chỉ loanh hoanh trong xì phố, sáng thấy chở mấy anh nhỏ đi học, chiều lại xắp hàng đón về, rồi chở mấy thím đi chợ, shopping :D

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Sedona là MPV full size, không cùng hạng cân nghen bác. Mà em thấy Sedona là xe cùi bắp, xe ếu gì mà dễ hư không dùng chạy dịch vụ được. Chỉ loanh hoanh trong xì phố, sáng thấy chở mấy anh nhỏ đi học, chiều lại xắp hàng đón về, rồi chở mấy thím đi chợ, shopping :D
Nghe đồn à? Quao trong ô tô sài gòn có nhiều thể loại này ghê.Sedona nào dễ hư thế có cha hàng xóm mua về chạy dịch vụ chở khách mua bưa luôn có thấy hư hỏng mẹ gì đâu