Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/9/08
483
0
16
Xì Gòn
Lúc sáng em chạy xe máy khúc Hùng Vương và Nguyễn Thị Nhỏ thì gặp chiếc "buổi sáng" dán vài dòng chữ, vì có công việc nên phải đi gấp nên không chụp được tấm bên hông xe dán gì. Các bác xem rồi bình loạn ạh

Ngân hàng Agribank !!!

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.382
113
vấn đề của AgriBank không nằm ở mấy cái chi nhánh đâu, nó nằm toàn cấp lãnh đạo cao nhất cơ, cao tới cỡ mặt trăng luôn í mà trên đó có "cậu bé chăn trâu" kìa. Mà nằm càng cao thì lại càng ổn định.
Chả sao đâu bác ạ. Vô tư đi, chấp hết các thằng còn lại.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
bác bravia nói "Cuội" nhột vãi
bravia nói:
vấn đề của AgriBank không nằm ở mấy cái chi nhánh đâu, nó nằm toàn cấp lãnh đạo cao nhất cơ, cao tới cỡ mặt trăng luôn í mà trên đó có "cậu bé chăn trâu" kìa. Mà nằm càng cao thì lại càng ổn định.

Hạng B2
25/10/07
218
1
16
Sáng nay e cũng gặp đậu ở Đinh Tiên Hoàng đối diện đài truyền hình.

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
bravia nói:

chả hiểu gì , pm cho em nhé :p

Hạng B1
8/3/12
63
0
0
Khai Phong Phủ
Chắc chi nhánh vậy thôi, chứ mấy chi nhánh lớn làm ăn đàng hòang lắm. nhưng gửi tiền ở Agr thì lãi cực thấp

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
bông cao nói:
Chắc chi nhánh vậy thôi, chứ mấy chi nhánh lớn làm ăn đàng hòang lắm. nhưng gửi tiền ở Agr thì lãi cực thấp
Vay bên agri thì sao bác nhỉ, liệu có thấp hơn không?

Status
Không mở trả lời sau này.