Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.483
113
Sài Gòn
Chuyển ibanking mình chỉ dùng đúng 2 anh VCB và Exim.
Giao dịch hầu như tức thời dù khác hệ thống.
Phí mỗi lần charge cũng tầm mười mấy hai chục ngàn không đáng suy nghĩ vì sự tiện lợi của nó cũng như sự hài lòng của người nhận về mức độ uy tín của người chuyển.

vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.783
103
Cái app cửa techcombank đo bác.
Nó hổ trợ rút tiền mat tại máy atm Techcombank kg cần đến thẻ luôn.
Nó bắt đổi mật khẩu hoài riết ko nhớ mk luôn

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.706
93
Tại sao anh không nộp vào tài khoản của mình rồi chuyển đi bằng iBanking? Rẻ hơn hoặc như tôi được miễn phí.
Mỗi người một vẻ, mình ít tiền nên cầm cash cho nó oai!:D

Hạng B2
23/10/11
145
3.513
103
somewhere
Em dùng VCB cho tất cả các giao dịch lặt vặt linh tinh trong ngày cảm giác nhanh và dễ chắc tại dùng quen.
DongABank cho các khoản chi lớn và thích thằng DongA vì cái máy nó bỏ tiền vô tk được khỏi cần đi gặp mấy em giao hợp viên trong quầy.
Thấy vậy là ổng nên ko tìm hiểu mấy bank khác vì nghĩ nó cũng như nhau :D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
88.988
113
Mỗi người một vẻ, mình ít tiền nên cầm cash cho nó oai!:D
Thì vẫn nộp tiền mặt vào tài khoản nhưng là tài khoản của mình mà anh!?
Thế còn có cái lợi là sau này sao kê tài khoản của mình trông hoành tráng dù số dư chỉ có 50K! :D

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.706
93
Thì vẫn nộp tiền mặt vào tài khoản nhưng là tài khoản của mình mà anh!?
Thế còn có cái lợi là sau này sao kê tài khoản của mình trông hoành tráng dù số dư chỉ có 50K! :D
Tiền ít, tay nọ chuyển tay kia thì làm vài cho nhanh, thực ra ba phí này cũng không đáng.:)
Anh nâng tui quá được +50K trong tk cũng đỡ, đàng này đắng thiệt!:D
Ngân hàng tốt nhất trong mảng iBanking

Attachments

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Thấy so sánh vầy có vẻ như không fair cho all nh rồi, tỉ dụ như so sánh về nhanh chậm cũng phải tùy thời điểm chứ chưa kể mỗi tk có 1 đặc ân khác nhau thì cũng khó so sánh luôn

Chỉ có thể ai đó làm 1 phép thử tạo 1 acc cơ bản hoặc acc cao nhất từ các ngân hàng xong chuyển tại 1 thời điểm