Em có đất ở bên Nhơn Trạch giá tầm 1 tỷ 4 mà thanh toán theo tiến độ 18 tháng là có sổ, bên Bình Tân thì 3tỷ4 cũng thanh toán theo tiến độ 4 tháng là cầm sổ, Nhà Bè thì ở đường Huỳnh Tấn Phát 2 tỷ 3 mà k có thanh toán theo tiến độ sổ thì có sẵn rồi anh.
Còn anh muốn đầu tư lướt sóng lớn 1 tí thì em có ở Củ Chi lời chậm nhưng chắc ăn lắm anh giá cũng 1 tỷ 4 thanh toán trong 3 tháng có sổ đó anh.
Anh rảnh thì alo em qua cafe trao đổi thêm thông tin với anh nhé.

2-3 tỷ giờ mình cũng chả biết mua đất khu nào. Tìm cả tháng rồi hic
em thấy đầu tư ở khu Đông và khu Tây TP HCM đều có lời nhưng mà khu Tây lời chậm nhưng chắc còn khu Đông thì lời nhiều theo thời.
Cả 2 khu em đều có, anh muốn biết thêm thông tin thì alo em 0906896604 gặp Đức Huy anh em mình trao đổi thêm anh nhé.

Tập Lái
7/10/15
3
18
3
Chào các bác, như tựa ở trên, em đang có 2-3 tỷ dưới dạng chứng khoán. Em đang muốn rút dần dần để mua đất.
Các bác có thể khuyến nghị giúp em mua dự án/đất ở đâu có tiềm năng sinh lợi tốt.
Em đang để ý khu Q9 vs Nhà Bè mà thấy giá có vẻ lên quá, không biết còn đầu tư được không ạ.
Ngoài ra, em thích mua đất đóng tiền theo tiến độ - giá mềm 1 chút hoặc đất có sổ thì có thể đi vay được.
Cám ơn các bác chia sẻ :)
Giờ tầm này tiền ở tphcm tìm đất để đầu tư khó lắm bác, giá căn gộ cũng tầm này rồi