Hạng C
8/7/14
923
564
93
Chia sẽ với các bác về ngày đầu tiên em chạy dịch vụ xe em. Tình hình là 14:20 em nhận phone đầu bên kia 1 a chàng nói cần đi từ q1 về đại lộ bình dương! Em Chưa biết nhiêu km thì noá hối. Em bảo chờ 5p em gọi lại. Em hỏi đi về hay chỉ đi. Khách nói chỉ đi thôi! Em nghĩ xe chưa chở ai. Thôi đi lấy hên, nên e nói đại là 400k. Vì đang ngồi cf với đứa bạn nên em nhận đại! Em nghĩ giá đó là kg ai đi đâu vi tầm 30km. Em nghĩ thế. Ai dze khách ok ngay. Hehe. Nt cho em địa chỉ đến nơi. Em phi lên bùng binh lý thái tổ đón. Đoạn này hấp dẫn. Ra xe là 2 iẻm chân dài. Áh, em tửng nhầm. Gọi vào sdt kia. Khách bảo đúng rồi. Anh chở 2 chị kia đến Aeon bình dương. Thế là cứ từ từ đi. Xuống tới nơi. Em mở cửa. Mời 2 chân dài xuống xe. Có 1 anh to cao đẹp trai ra đưa em tờ poly 5 xị. Bảo khỏi thối anh. Kakakakak. Thế là có cuốc xe đầu tiên mà chân dài, xinh nữa chớ. Lại được Boa nữa. Cảm giác vui khi tự mình chạy xe mình chở khách, em xin chia sẽ với các bác câu chuyện vui trên. Văn kg hay. Mong các bác thông cảm! Tks các bác đã phí thời gian đọc bài viết của em Nếu các bác biết tình hình giá cả đi những đoạn đường bất ngờ thì chia sẽ với em

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Dạ kg bác. Em cũng tính. Nhưng em
kg có nhiều thời gian rảnh, em chạy mấy chỗ quen quen, khách gọi thôi bác
Chỗ quen quen đã ta, còn chỗ nào quen quen giống zị hông share e zới !