Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
Ngoại thất của vợ em đây các bác( hơi cũ, nhưng khi nào có tiền sẽ sơn lại nguyên con)

Và nội thất đây

Tapplo hơi cũ một chút , nhưng khi nào có tiền sơn nguyên con mới dám suy nghĩ tới tapplo hoàn thiện

Nệm simili thấy tạm ổn( vì chưa có tiền, chứ nếu có tiền là làm mới rùi)
Và đây cặp mắt một mí mới hoàn thiện, vì bên hội làm ở bác bằng đến 10m, em làm theo thiết kế của em , tổn thất 5m

Nhìn từ sau tới

Và đây là dàn lam máy lạnh mới độ lại, zin nó gãy rụng rời hết rùi, Bác Ht lên xe kêu trời ơi sao nó trống lỗng vậy, nghe ngại gần chết. đồ zin thì đơn vị tính là bạc triệu, nhưng em chế lại thiệt hại chỉ 5 xị

Thành quả tiền tốn ít nhưng nhìn vẫn tạm ổn, và chua kịp chùi rửa!!!

Dàn điện nhìn thấy ghê quá, nhưng hok dám đụng , vì chưa rành, kệ tạm ổn

Nội thất nhìn không đẹp lắm , nhưng hết tiền roài… chừng nào có tiền mới dám suy nghĩ…hihihi

Hạng F
10/3/07
5.056
8.596
113
Thủ Đức - TP.HCM
ngheomaccaieo nói:
hi hi để em úp tiếp, nếu hok có bác CC đứng sau động viên và ủng hộ là chắc em đã chia tay với "bà 2" rùi. thanks bác CC thật thật nhiếu
Sao vậy Bác? Đừng nản lòng Bác ơi. Lúc đầu một vài hư hỏng lặt vặt hay làm mình mất tinh thần.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
ddtuyen nói:
ngheomaccaieo nói:
hi hi để em úp tiếp, nếu hok có bác CC đứng sau động viên và ủng hộ là chắc em đã chia tay với "bà 2" rùi. thanks bác CC thật thật nhiếu
Sao vậy Bác? Đừng nản lòng Bác ơi. Lúc đầu một vài hư hỏng lặt vặt hay làm mình mất tinh thần.
Lúc sau hư hỏng lớn hơn sẽ ..........he...he...em đùa chứ Previa làm 1 lần là ngon lâu vì rất bền.