Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Ngoài Toyota Vios còn lựa chọn nào khác?
*Ảnh minh họa

Chào các bác em không phải fan never die cần con xe chạy gia đình đi đâu bảo vệ không đuổi vì kêu xe dịch vụ. (mà đụng vô em em chửi, bà nó chứ chạy dịch vụ không phải người chắc)

Vì lý do cá nhân em chưa ưng Vios muốn con xe khác cùng phân khúc này thì còn những lựa chọn nào; ưu tiên xe rộng, nhà em vợ con đều có gu thích oẹ oẹ khi xe chật chội.

Ngoài Toyota Vios còn lựa chọn nào khác?

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kirinman and PMH82
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
hiện giờ ở phân khúc B thì Vios đứng đầu, ko có xe nào hơn đâu !

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
thế thì ráng đc thêm tầm 60-70tr nữa (so với vios bản CVT thấp nhất) quất con cê ra tô 1.6 AT đi bác chủ, phân khúc C rộng rãi thoải mái hơn

Hạng F
6/9/18
7.367
16.288
113
35
Ciaz đi a ơi,, phân phúc này Ciaz là vô địch chẳn qua ít ng xài thôi,, cơ mà thớt Ettiga thấy a khen Su lắm mà sao ko nói thẳng ra chọn Su lun cho lành khỏi bài vẽ ,, mấy bác ở trên nhìn hình vậy mà cứ xúi mua xe Kia là sao

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Không Vios thì qua City, Accent hoặc Ciaz. Ciaz thì bán ít nhất phân khúc, City mới thì giá cao, lái ngon nhưng gầm thấp nên em thấy xe City mau xuống dàn gầm. Accent thì lỗi cọc lái random. Nên cuối cùng lành nhất là Vios hoặc lên Cerato nếu bác muốn khoang sau rộng rãi. Còn lên Ecosport hoặc Kona thì khoang sau sẽ hơi nhỏ, chỉ được cái gầm cao thôi.
Em cũng đắn đo và cuối cùng chọn Kona :D