Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
E mở topic này để e và những người bạn của mình sinh hoạt, tất cả mọi hoạt động đều nằm ở duy nhất 1 topic này thôi!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/3/11
79
0
0
24hshared.com
Re:To OSRD

Mặc dù em mới vào OS Riders, nhưng em thật sự thấy vui và cảm động khi đọc được bài viết này của anh NgoiNhaXanh.
Mong các anh em OS Riders hãy quên đi những chuyện cũ đã qua, và tiếp tục niềm đam mê PKL

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38

mọi chuyện đã đi quá xa vượt tầm kiểm soát , khó có thể trỡ lại như xưa

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38

Topic mới thì cho sạch từ giờ luôn nhé các bác, ko cần hoa mỹ lời nói nữa, mến thì đến với nhau thôi.

Cụ thể là từ topic này chúng ta giao lưu được rồi nhé
nick bác nào post trong này là em alo alố í ới đấy, tính từ bài post của em trở đi nhé.

p/s : Ai cũng hay nên ko cần vào đây thanh minh thanh nga gì nữa, tính chuyện tới thôi, quá khứ dẹp ... THẾ NHÉ

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43

@Kenny: thoi di Kenny, không can thiết phai nhu vay nua. Em lo an chơi nhảy mua di.[:O]
(sorry, may em sao không bo dau duoc)

Hạng D
29/10/10
1.026
7
38
TP HCM

Nói chung Topic này chỉ để giao lưu ăn chơi và đam mê PKL thui nhe,ai có muốn gì linh tinh thì ra chỗ khác nhe.
@Tuanken:Chảnh quá nhe ku xài Ipad nên kg bỏ đc dấu hả?

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47

kennysport nói:
mọi chuyện đã đi quá xa vượt tầm kiểm soát , khó có thể trỡ lại như xưa

<span style=""color: #0000ff;"">Khó không có nghĩa là KHÔNG LÀM ĐƯỢC, và càng KHÔNG có nghĩa là VÌ KHÓ MÀ KHÔNG LÀM, em ạ! </span>

<span style=""color: #0000ff;"">Bốc c*t đã khó, bốc c*t lên rồi cắm đầu chạy ngược gió nữa thì khốn khổ cho dân tình quá! Cú dừng bóng này là quá đẹp mắt rồi.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Chuyện dài nhưng kết thúc có hậu phết, happy ending! Cá nhân Anh nhiệt liệt biểu dương 4C!! (vỗ tay vỗ tay)</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Cảnh cuối của bộ phim dã sử võ hiệp kỳ tình, tâm lý xã hội chiến đấu dài tập "OS Riders diễn nghĩa" nên là: 4C nắm tay nhau cùng đi về phía mặt trời lặn trong tiếng nhạc nền nẹt pô inh ỏi. Hã hã.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Dm, đời đôi khi sến cũng cần 1 tẹo, phỏng 4C?</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Chương trình của chúng tôi hôm nay đến đây là hết, thân ái chào tạm biệt quý vị và các bạn! </span>
<span style=""color: #0000ff;"">Anh hôn hít 4C.</span>

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47

<span style=""color: #0000ff;"">Các topic Giao lưu trước đã bị giật nước, lý do tại sao thì anh chị em ta hẳn là phải nhận thức rõ và rất mong anh chị em đừng để cái topic này xuống bể phốt nốt.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Đề nghị anh chị em sinh hoạt tại topic này, tất cả các thể loại tour - off - giao lưu... post hết vào đây, quang minh chính đại, lời lẽ hòa nhã, văn chương bay bổng, thân ái yêu thương, coi nhau như cụ già em bé phụ nữ có thai... và trên hết là tinh thần đúng-chuẩn về trính tả.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Anh cám ơn!</span>