Hạng C
25/5/11
916
607
93
Cross thì thua xa ở càm giác lái, máy móc, khung gầm và kích thước xe. Đặc biệt là hệ thống treo sau trên Cross chỉ là dầm xoắn rẻ tiền. Cross chỉ hơn về gói Safetysense và cái máy Hybriid thôi. Còn lại thua toàn tập.
Chỉ tiếc là em này còn dính cái mác anh nên đại lý thét giá kinh quá, phải chi đừng dính dáng gì đến mác anh, họ bán con con 2.0 Trophy với giá 800tr thì có phải ngon không??? Em là em đếch cần cái mác anh làm gì cả, em không có nhu cầu khoe là đi xe anh để làm gì cả.
Về chất xe thì không bàn cãi, cần phải khẳng định lại là SantaFE, CX5, CRV .... không có cửa để so sánh. Đừng nói đến những con thuộc chiếu dưới ra mà so (Tucson, Seltos .... bla...blaa....)
Cụ lạc quan, yêu đời quá /..........

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mỗi lần review con xe Hán Nô nào là fan Hán Nô vào tâng lên tận mây xanh, nào là ăn đứt Santafe, CRV không có cửa, CX5 xách dép,… chắc chỉ có xe Đức như GLC hay X3 mới so sánh được. Không biết được bao anh fan Hán Nô sẵn sàng mua hay chi dám khen các anh cảm tử quân khác. :D
Vậy không biết bọn Hàn nô đi xe gì nhỉ? Hayblaf đang chạy wave Tàu, mà mở miệng là chửi người ta lag Hán nô. Trong khi bản thân tự vui vẻ với suy nghĩ mình là hàn nô, đức nô, mỹ nô... Haha

Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Vậy không biết bọn Hàn nô đi xe gì nhỉ? Hayblaf đang chạy wave Tàu, mà mở miệng là chửi người ta lag Hán nô. Trong khi bản thân tự vui vẻ với suy nghĩ mình là hàn nô, đức nô, mỹ nô... Haha
Chỉ lũ Tàu khựa mới xứng tên Hán Nô thôi bạn

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chỉ lũ Tàu khựa mới xứng tên Hán Nô thôi bạn
Với bạn thôi, còn chả ai muốn là nô lệ cả. Vì bạn muốn làm nô lệ cho hàn, cho âu mỹ nên nghĩ người khác cũng là nô. Hihi, người dùng tự làm chủ bản thân thì hị chọn hàng nào tốt, giá lại rẻ để mua, chứ không phải mua vì nô lệ nước này nước nọ mà sẵn sàng để chúng móc túi đâu bạn

Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
cho hỏi a chủ xe còn chạy xe này ko ? cho xin ít review.
bản mới ra nhìn đẹp mà ko biết chất lượng thế nào.