Hạng D
15/5/07
1.488
2.030
143
Hạng B2
2/11/09
208
11
18
Không biết bác down là người thế nào nhỉ...mong được 1 lần được gặp bác í...ngưỡng mộ bác quá đi

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
MyZo nói:
Không biết bác down là người thế nào nhỉ...mong được 1 lần được gặp bác í...ngưỡng mộ bác quá đi
thôi lậy cụ, gặp bác có khi nào em tỉnh mà về nhà đâu.

@all: các bác làm em mắc cỡ quá, chơi cái thớt thấy ớn luôn. Em làm vậy k để thể hiện gì mà chỉ mon muốn mọi người cùng giúp nhau qua khó khăn. Bác Thangle cũng đã chinh chiến với em hơn chục giải trong ngoài OTC, đã tài trợ mà Công Nông ta lụm được nhậu bét nhè. Gia đình vào lúc khó khăn mà hai vợ chồng k thấy cự cãi nhau gì cả...Em phục lắm.
Đôi khi cái khó nó bó cái khôn các bác nhỉ.

Thông tin thêm các bác vui lây là trong hôm nay hay mai thì bác ThangleESC và vodoanhnhan sẽ thanh toán dứt việc này. Nãy cũng vài anh em trong OTC mới đọc được cũng hỏi số bác ThangleESC để hỏi thăm động viên và tương trợ nếu cần...Vui thật...
Nhờ MOD xóa giúp em luôn thớt này nhé, cảm ơn MOD nhiều. Cảm ơn thịnh tình các bác đã động viên

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/08
231
0
0
dawmgoodman nói:
MyZo nói:
thôi lậy cụ, gặp bác có khi nào em tỉnh mà về nhà đâu.

@all: các bác làm em mắc cỡ quá, chơi cái thớt thấy ớn luôn. Em làm vậy k để thể hiện gì mà chỉ mon muốn mọi người cùng giúp nhau qua khó khăn. Bác Thangle cũng đã chinh chiến với em hơn chục giải trong ngoài OTC, đã tài trợ mà Công Nông ta lụm được nhậu bét nhè. Gia đình vào lúc khó khăn mà hai vợ chồng k thấy cự cãi nhau gì cả...Em phục lắm.
Đôi khi cái khó nó bó cái khôn các bác nhỉ.
Nhờ MOD xóa giúp em luôn thớt này nhé, cảm ơn MOD nhiều. Cảm ơn thịnh tình các bác đã động viên
Thiệt tình rất ngưỡng mộ bác!!! Số tiền em không nói đến , nhưng việc làm của bác em thấy mình chưa làm được:mad:
Đề nghị Mod không nên xóa bài này, dù sao cũng để nêu gương người tốt

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Không xóa.
Anh Đâm là người tốt, hiền lành, chất phác,
Thích màu tím
Chịu khó chơi thể thao,
Yêu hòa bình ghét chiến tranh .......hay coi film sex

Nói chung nhân thân tốt, thích hợp với vai trò lãnh đạo !!!!!!

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
duonglao nói:
Không xóa.
Anh Đâm là người tốt, hiền lành, chất phác,
Thích màu tím
Chịu khó chơi thể thao,
Yêu hòa bình ghét chiến tranh .......hay coi film sex

Nói chung nhân thân tốt, thích hợp với vai trò lãnh đạo !!!!!!

Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Vinh dự cho hội Công Nông nhà ta.......!
Cụ Đâm tuyệt vời!

Hạng D
15/5/07
1.488
2.030
143
MyZo nói:
Cụ thế là phạt nhé! Lần Off Công Nông ở Ngọc Lan cụ có gặp bác Dawm mà cụ bảo mong 1 lần gặp là thế lào? ;);)

Cụ Đâm: Việc cụ làm quả thật em không làm được nên em thật lòng ngưỡng mộ! Tuy anh em hội công nông ít gặp nhau nhưng em biết, em tin và em luôn tin anh em ta luôn tốt như tinh thần của cụ.

P/s: Off đi HT ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii