Tư Vấn Đầu Tư Nhà Bè Lên Quận ! Nên đầu tư khu vực nào: Hiệp Phước, Nhơn Đức, Phú Xuân, Phước Kiển, Phước Lộc

Hạng B2
22/12/20
201
96
28
Xác nhận
confirm
Chào tất cả ae diễn đàn !
- Tình hình là e còn dư ít tỏi đang nghiên cứu khu vực nhà bè thấy quỹ đất còn khá nhiều, và đã đi dạo 5 xã của nhà bè đánh giá Đất nhà bè đang rất tiềm năng.
  • Hạ tầng giao thông đang được nhà nước đầu tư rất nhiều, cầu vượt nguyễn văn linh, cầu phú xuân 2, cầu phước lộc, cầu long kiểng, rạch tôm, rạch dơi đang dần hoàn thiện.
  • Đặc biệt nếu Cầu Cần Giờ A vin Làm năm sau làm thì Huyện nhà bè sẽ là điểm nóng của khu Nam sài gòn.
  • Có nhiều Tập đoàn lớn đang đổ xô về đầu tư như Gs Metrocity hàn quốc, Phú Long, Phú Mỹ Hưng, Lavila, Intresco, Hoà Bình.v..v.
  • Vậy bác nào ở Nhà Bè cho e biết khu nào đầu tư tốt nhất hiện nay với tầm tài chính 3 tỏi quay đầu.
  • Yêu cầu có sổ sách đầy đủ, hẻm 8m xe hơi nhé các Bác.
  • Bác nào ở Xã nào cập nhật Giá Cả e theo dõi nhé !
2391925

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/12/20
201
96
28
Xác nhận
confirm
Vin bỏ mấy nghìn tỷ làm Cầu Cần Giờ hả anh? Thế thì đỉnh rồi!
Tôi nghe nói vin xin làm cầu này để triển khai khu đô thị lấn biển Cần Giờ đó Bác. A Vượng làm gì cũng được hết mà bác. Tiền nhiều

• Like
Reactions: riversouth
Hạng D
26/8/05
2.653
10.388
133
Xác nhận
confirm
Tôi nghe nói vin xin làm cầu này để triển khai khu đô thị lấn biển Cần Giờ đó Bác. A Vượng làm gì cũng được hết mà bác. Tiền nhiều
Tiền nhiều và bỏ hơn 5 nghìn tỷ làm cầu công cộng là 2 việc khác nhau, anh ạ.
Hồi giờ mình chưa từng nghe nói tiền lệ ai bỏ mấy nghìn tỷ làm cầu, đường chùa cả.

Hạng C
8/4/11
836
3.896
93
Xác nhận
confirm
Lên quận thì Phú Xuân là trung tâm quận, lại trên đường ra VIN Cần Giờ, giá còn ở mức thấp ...

• Like
Reactions: Nguyễn Quý
Hạng B2
22/12/20
201
96
28
Xác nhận
confirm
Tiền nhiều và bỏ hơn 5 nghìn tỷ làm cầu công cộng là 2 việc khác nhau, anh ạ.
Hồi giờ mình chưa từng nghe nói tiền lệ ai bỏ mấy nghìn tỷ làm cầu, đường chùa cả.
A Vin làm rồi thu tiền Dân đi qua cầu thôi bác. Chứ ko làm chùa đâu.
A làm để phục vụ siêu dự án lấn biển của anh lớn nhất cần giờ. Nhắm Đánh thức Huyện Cần Giờ đang ngủ quên. Thúc đẩy kinh tế.

• Like
Reactions: riversouth
Hạng B2
22/12/20
201
96
28
Xác nhận
confirm
Lên quận thì Phú Xuân là trung tâm quận, lại trên đường ra VIN Cần Giờ, giá còn ở mức thấp ...
Bác nói chuẩn ! Làm cầu cần giờ ! Đường 15b thông lên cầu Cần Giờ bắt đâu tư kdc phú xuân. Thì KDC Phú xuân hay nói chung xã phú Xuân tăng kịch trần.

Hạng C
23/12/18
527
176
43
39
Xác nhận
confirm
A Vin làm rồi thu tiền Dân đi qua cầu thôi bác. Chứ ko làm chùa đâu.
A làm để phục vụ siêu dự án lấn biển của anh lớn nhất cần giờ. Nhắm Đánh thức Huyện Cần Giờ đang ngủ quên. Thúc đẩy kinh tế.
vậy là đất Cần Giờ lại tăng phi mã?

• Like
Hạng B2
23/5/12
394
483
63
Xác nhận
confirm
Xây cầu Cần Giờ là để phục vụ khu đô thị lấn biển Cần Giờ. Ko có cầu, xây lên bán cho ai mua. Dân hưởng lợi ké thôi.

• Like

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook