Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Phước Kiểng dễ cho thuê không mấy bác. Nhà 5x20 xây 1 trệt 2 lầu cho thuê được bao nhiêu?

Hạng D
4/8/11
1.048
4.162
143
PK Sadeco buộc xây theo thiết kế chuẩn nên khó bung làm showroom, quán xá.. này nọ...mặt tiền lại chán òm nên em sẽ bán nền qua chổ khác chơi

Hạng B2
22/12/20
308
167
43
Chào tất cả ae diễn đàn !
- Tình hình là e còn dư ít tỏi đang nghiên cứu khu vực nhà bè thấy quỹ đất còn khá nhiều, và đã đi dạo 5 xã của nhà bè đánh giá Đất nhà bè đang rất tiềm năng.
  • Hạ tầng giao thông đang được nhà nước đầu tư rất nhiều, cầu vượt nguyễn văn linh, cầu phú xuân 2, cầu phước lộc, cầu long kiểng, rạch tôm, rạch dơi đang dần hoàn thiện.
  • Đặc biệt nếu Cầu Cần Giờ A vin Làm năm sau làm thì Huyện nhà bè sẽ là điểm nóng của khu Nam sài gòn.
  • Có nhiều Tập đoàn lớn đang đổ xô về đầu tư như Gs Metrocity hàn quốc, Phú Long, Phú Mỹ Hưng, Lavila, Intresco, Hoà Bình.v..v.
  • Vậy bác nào ở Nhà Bè cho e biết khu nào đầu tư tốt nhất hiện nay với tầm tài chính 3 tỏi quay đầu.
  • Yêu cầu có sổ sách đầy đủ, hẻm 8m xe hơi nhé các Bác.
  • Bác nào ở Xã nào cập nhật Giá Cả e theo dõi nhé !
Nhà Bè sắp lên quận, có khả năng "sốt đất"!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/12/20
308
167
43
Chưa lên quận mà Green riverside nhà bè Giá 45tr/m2 sổ hồng riêng, xây tự do, Xã Phú xuân đó bác. Trên thị trấn nhà bè 55 - 65tr/m2 đất hẻm xe hơi.
Lên quận nữa giá nóng luôn !

Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Tôi nghe nói vin xin làm cầu này để triển khai khu đô thị lấn biển Cần Giờ đó Bác. A Vượng làm gì cũng được hết mà bác. Tiền nhiều
Tiền nhiều và bỏ hơn 5 nghìn tỷ làm cầu công cộng là 2 việc khác nhau, anh ạ.
Hồi giờ mình chưa từng nghe nói tiền lệ ai bỏ mấy nghìn tỷ làm cầu, đường chùa cả.

Hạng C
8/4/11
889
10.962
93
Lên quận thì Phú Xuân là trung tâm quận, lại trên đường ra VIN Cần Giờ, giá còn ở mức thấp ...

• Like
Reactions: Nguyễn Quý
Hạng B2
22/12/20
308
167
43
Tiền nhiều và bỏ hơn 5 nghìn tỷ làm cầu công cộng là 2 việc khác nhau, anh ạ.
Hồi giờ mình chưa từng nghe nói tiền lệ ai bỏ mấy nghìn tỷ làm cầu, đường chùa cả.
A Vin làm rồi thu tiền Dân đi qua cầu thôi bác. Chứ ko làm chùa đâu.
A làm để phục vụ siêu dự án lấn biển của anh lớn nhất cần giờ. Nhắm Đánh thức Huyện Cần Giờ đang ngủ quên. Thúc đẩy kinh tế.

• Like
Reactions: riversouth