Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
chuẩn đấy bác,6x-7x-8x-9x-10x có cả, tuy nhiên tuỳ dt, tuỳ đường.9x,10x ở trục đường thông nht qua lvl.6x thì chac lô 300 trở lên, cần tiền bán, vi trí khá khuất ơ trong, giờ 6x cũng hiếm hàng r 5x25 đường thông khu C
Khu A LĐH: 5x25 đã giao dịch giá 77tr từ hồi T11/2021...10x25 hoặc 10x30 được chuộng hơn 10x20 (và giá cao hơn) do khách mua để xây căn hộ DV cho thuê.
Lô 10x20' khu A giá cũng tầm 75tr/m2 trở lên.

5x25 khu C đang chào em giá 76, đường thông giữa 2 khu nhìn cũng đẹp, giá thế có hợp lý không bác

• Like
Reactions: CDBenly125
Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
mấy bác cho em hỏi pháp lý của bên KDC Đào Sư Tích ổn không ạ, rủi ro nhiều không, thấy hợp đồng có điều khoản trong 2 năm không ra được sổ thì hoàn tiền, nhưng cũng có rủi ro kiện cáo, CĐT cá nhân ôm tiền chạy các kiểu, em tính múc mà hơi sợ :(
Nếu sau 2 năm, giá đất lên mạnh, anh có nghĩ họ sẽ làm sổ cho anh kg, hay chây ỳ kg làm sổ và vin vào điều khoản kg làm sổ đc để hoàn tiền?
Nếu sau 2 năm, họ kg ra sổ đc, thị trường xấu, họ lấy đâu ra tiền để hoàn lại cho tất cả người mua? Ai có đc lượng tiền dồi dào lại để nằm sẵn vậy?
Sao tới giờ, những lời hứa bất hợp lý đầy tính trăng sao vầy mà anh còn băn khoăn nhỉ!?

Hạng D
4/8/11
1.048
4.166
143
Nếu sau 2 năm, giá đất lên mạnh, anh có nghĩ họ sẽ làm sổ cho anh kg, hay chây ỳ kg làm sổ và vin vào điều khoản kg làm sổ đc để hoàn tiền?
Nếu sau 2 năm, họ kg ra sổ đc, thị trường xấu, họ lấy đâu ra tiền để hoàn lại cho tất cả người mua? Ai có đc lượng tiền dồi dào lại để nằm sẵn vậy?
Sao tới giờ, những lời hứa bất hợp lý đầy tính trăng sao vầy mà anh còn băn khoăn nhỉ!?
Khu Sơn nghèo, chủ yếu dựa vào niềm tin binh bố của ông Sơn, thực tế ra được sổ mấy khu rồi...nhưng những khu khác thì who knows ? chuyện gì cũng có thể xảy ra. Giá hơi mềm nhưng có chút mạo hiểm.

Nếu là bđs đầu tiên thì mua miếng đã có sổ, chịu giá cao cho nó chắc.

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Khu Sơn nghèo, chủ yếu dựa vào niềm tin binh bố của ông Sơn, thực tế ra được sổ mấy khu rồi...nhưng những khu khác thì who knows ? chuyện gì cũng có thể xảy ra. Giá hơi mềm nhưng có chút mạo hiểm.

Nếu là bđs đầu tiên thì mua miếng đã có sổ, chịu giá cao cho nó chắc.
Ông Sơn Nghèo quá khứ ổn, nhưng hiện tại hình như có nơi kg ra sổ đc!? Hôm rồi có anh nào nói vậy. Chính sách giờ khác lắm rồi. Bài 5 năm trước đc, kg có nghĩa giờ cũng đc.
Hồi xưa binh dễ, giờ chua lắm, vì luật cơ bản kg cho.
Nên phải hiểu rõ nếu mạo hiểm. Đừng mạo hiểm mà kg nắm rõ tình hình.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
15/6/21
12
4
3
34
Các bác cho em hỏi nếu hầm NHT-NVL xây xong cộng với NB sẽ lên quận thì thời gian tới giá khu Sadeco sẽ lên khoảng bao nhiêu?

• Like
Reactions: romantic
Hạng D
10/7/10
1.232
1.626
113
Chả hiểu được sao cái Sadeco PK giá rẻ quá. Vị trí cũng không khác gì Sadeco ven sông mà giá chỉ 2/3. Quận hay huyện thì thấy có khác nhau gì đâu ít khi nào phải đi làm giấy tờ lắm

• Like
Reactions: DongPhuongcobai