Hạng B2
25/7/11
223
496
63
Hi các bác, sắp tới em có cái đám cưới trên Diamond đường Hồ văn Huê. vừa phải làm tài xế chở bà cả đi (từ quận 2), vừa phải làm taxi ghé huỳnh văn bánh đón thêm papa đi chung :mad:.
trong cái thiệp có in cái bản đồ to to ghi: Phan Đăng Lưu quẹo phải Nguyễn Kiệm quẹo trái Hồ Văn Huê. em hầu như chẳng đi khu này nên hông biết có cấm 4b không? :confused:
và đi từ HVB ra thì nên đi đường nào ?
thanks các bác giúp đỡ. em hỏi web tìm đường nó chỉ qua trang bó tay.com [>:p]nên lên đây làm phiền :D

Hạng C
26/12/10
769
2
18
Bác đi từ huỳnh văn bánh quẹo ra nguyễn văn trỗi (hướng về sân bay TSN) rồi vào đường Phổ Quang (SVĐ Quân Khu 7) rồi đi thẳng Phổ Quang gặp ngã 3 Hoàng minh giám và Đào Duy Anh thì quẹo phải vào Đào Duy Anh, đi thẳng Đào Duy anh gặp ngã 3 Đào Duy Anh và Hồ Văn Huê thì quẹo phải, đi khoảng vài trăm mét là đến, nằm tay phải luôn.

Hạng B2
25/7/11
223
496
63
cám ơn bác

thanhcongctyta nói:
Bác đi từ huỳnh văn bánh quẹo ra nguyễn văn trỗi (hướng về sân bay TSN) rồi vào đường Phổ Quang (SVĐ Quân Khu 7) rồi đi thẳng Phổ Quang gặp ngã 3 Hoàng minh giám và Đào Duy Anh thì quẹo phải vào Đào Duy Anh, đi thẳng Đào Duy anh gặp ngã 3 Đào Duy Anh và Hồ Văn Huê thì quẹo phải, đi khoảng vài trăm mét là đến, nằm tay phải luôn.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
caothangnguyen nói:
Hi các bác, sắp tới em có cái đám cưới trên Diamond đường Hồ văn Huê. vừa phải làm tài xế chở bà cả đi (từ quận 2), vừa phải làm taxi ghé huỳnh văn bánh đón thêm papa đi chung :mad:.
trong cái thiệp có in cái bản đồ to to ghi: Phan Đăng Lưu quẹo phải Nguyễn Kiệm quẹo trái Hồ Văn Huê. em hầu như chẳng đi khu này nên hông biết có cấm 4b không? :confused:
và đi từ HVB ra thì nên đi đường nào ?
thanks các bác giúp đỡ. em hỏi web tìm đường nó chỉ qua trang bó tay.com [>:p]nên lên đây làm phiền :D
Kẹt quá thì gọi taxi đi cụ, 08.38383838 hoặc 1089 bấm số 2. Cỡ nào cũng phục vụ cụ hít :)

Hạng D
16/3/09
3.296
52.067
113
www.tet.com
thanhcongctyta nói:
bác chỉ đường hơn gốc gồ..

Hạng B1
11/11/11
54
8
8
52
Xì Phố
thanhcongctyta nói:
Chuẩn rồi đới cụ, chúc cụ ăn cưới vui. Gửi 4B trong nhà hàng luôn cụ.

Hạng F
5/3/10
5.994
31.248
113
nếu đi taxi để tiết kiệm thì đến ngã 3 Hoàng Văn Thụ - Hồ Văn Huê thì xuống xe đi bộ chừng 50m, kế bên văn phòng phía Nam của Quốc hội.

Còn đi 4B thì chạy vòng xuống Phổ Quang ... xa hơn tầm 4-5km mà lại kẹt xe mất thời gian