Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thấy khu này đang thi công lại rầm rộ . Bác nào có Thoòng tin khu này không? Em đang tìm hiểu để mua 1 căn nhà phố

• Like
Reactions: Trinh huynh
21/9/11
1.659
31.121
113
Đây là dự án thiết kế củ chuối nhất tại Thủ Thiêm. Mua bán toàn dấm dúi nội bộ để ăn chênh lệch vừa trốn thuế vừa qua mặt cổ đông.
Căn ở đây không phải nhà phố mà chính xác là căn hộ thấp tầng, 1 nhà như vậy có 03 hợp đồng riêng biệt nên là 3 căn khác nhau.
Nghe nói như 1 số khu của Sala nhà mt của CII bị dính cái gọi là nhà ở hỗn hợp không phải thương mại, trừ dãy mt Nguyễn Cơ Thạch.

Hạng B2
7/7/19
219
17
18
34
Thấy khu này đang thi công lại rầm rộ . Bác nào có Thoòng tin khu này không? Em đang tìm hiểu để mua 1 căn nhà phố
Bác quan tâm nhà phố Lake View Thu thiem thì nhắn em nhé: Zalo không chín tám năm hai bảy sáu tám tám ko

Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Đây là dự án thiết kế củ chuối nhất tại Thủ Thiêm. Mua bán toàn dấm dúi nội bộ để ăn chênh lệch vừa trốn thuế vừa qua mặt cổ đông.
Căn ở đây không phải nhà phố mà chính xác là căn hộ thấp tầng, 1 nhà như vậy có 03 hợp đồng riêng biệt nên là 3 căn khác nhau.
Nghe nói như 1 số khu của Sala nhà mt của CII bị dính cái gọi là nhà ở hỗn hợp không phải thương mại, trừ dãy mt Nguyễn Cơ Thạch.
Vậy bác cho e hỏi có một số môi giới chào em giá trên hợp đồng và chênh lệch mua bán nhiều quá , và chưa có hợp đồng mua bán chỉ là hợp đồng đặt cọc nên e thấy k rõ ràng lắm, đang phân Vân k biết có nên xuống tiền k? Nhờ bác chỉ giáo thêm. Thank bác

Hạng D
8/6/17
2.171
1.763
113
Hồ Chí Minh
Bên này giá thể hiện trên HĐ đâu phải là giá full mà KH thanh toán đâu nên có nhiều bác thắc mắc sao giá HĐ có 20 tỷ mà giờ bán 50 tỷ :D:D:D. Đợt trc em cũng dẫn khách đi xem căn thương mại 1 trêt 1 lầu vs 1 trệt 3 lầu bên LV I, cũng giải thích KH trc vụ đó

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Bên này giá thể hiện trên HĐ đâu phải là giá full mà KH thanh toán đâu nên có nhiều bác thắc mắc sao giá HĐ có 20 tỷ mà giờ bán 50 tỷ :D:D:D. Đợt trc em cũng dẫn khách đi xem căn thương mại 1 trêt 2 lầu vs 1 trệt 3 lầu bên LV I, cũng giải thích KH trc vụ đó
E thấy bây h nhưng căn bàn giao nhà rồi mà vẫn chưa có sổ. Sợ mua mà vướng pháp lý nên chưa quyết