Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội
Bài này hay lắm bác à. Cám ơn bác nhé
. Bác thấy bà này già rồi mà ăn vận vẫn sexy lắm, mà ng ngợm trông cũng vẫn còn "mấu" lắm bác nhỉ ? :D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Một nghệ sỹ đích thực đó bác. Hy sinh cả một đời cho nghệ thuật, cho khán giả hâm mộ. Để duy trì được một ngọai hình phong độ và một chất giọng "ngon mãi" thì người nghệ sỹ đích thực đã phải giữ mình, phải luyện tập và phấn đấu không ngừng bác nhi?

Cảm ơn bác về bài hát hay!
Tui đang download nhạc Bul bằng phần mềm mà bác giới thiệu nè,hơi lâu nhưng sẽ ráng vì ghiền quá bác ah!:p:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/2/09
691
2
0
Tamagochi nói:
osfan nói:
đúng ạ, em học ở Vinnitsa, Ukraina. Vẫn mong 1 ngày có cơ hội quay lại mảnh đất nơi đã gắn bó 5 năm của tuổi trẻ

Bác OSfan cho em hỏi bác học khoá nào vậy. Em có thằng bạn học ở Vinnitsa khoá 1990. Tên nó là Nguyễn Công Khoa, không biết có cùng trường với bác không. Em thì học ở Odessa.

Lạ nhỉ, hay là thằng này hay cúp cua !? Em nhớ không nhầm thì nó học bách khoa, khoa điện công nghiệp. Nó quê miền Tây bác ợ.
Thôi thì Bul với Rus cũng là anh em, gửi các bác bài này thư giãn . Ông chồng phi công trẻ Philipp Kirkorov của Alla Pugacheva cũng là người Bul các bác ợ :D
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=oIFmhye6fqw[/tube]

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội
Cám ơn bác Tamagochi về bài hát hay. Mà nếu tui ko nầm thì chính bài Triệu bông hồng giúp bà đc giải vàng ở LH Ca nhạc ORPHEY của BG. Từ đó bà Alla thăng tiến thẳng đứng trong sự nghiệp ca hát của mình. Số phận bà này xem chừng gắn bó với đất nc BG.

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội
Gửi bác hcivic gia điệu sẽ làm bác nhớ lại những tối mùa đông ở BG, ngồi xem TV, chương trình
<h1>Лека нощ,деца! </h1> khoảng 8-9h tối. Giờ nghe lại giai điệu quen thuộc xưa, lại thấy nhớ về xứ sở hoa hồng!

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=6YLmLx53ZvM[/tube]

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
[h4]Triệu đóa hoa hồng nghe hòai không chán các bác ah. Sao mà hay thế! Bất hủ luôn! Thanks bác Tamagochi nhé!:)[/h4]
[h4]@Gentledog:[/h4] Лека нощ,деца! <h1>Chúc ngủ ngon nha các bé! </h1> [h4] Phải thế không bác? Xem lại nhớ cái thời cô độc bên đó quá bác ah! Hôm sinh nhật vừa rồi không hiểu sao tự nhiên cô bồ cũ thời bên đó lại gọi điện tới chúc mừng vài câu xong vội vàng cúp máy cái rụp? Phải chăng là dĩ vãng của một thời lăn lộn nơi xứ sở hoa hồng đã ăn sâu trong tiềm thức và không thể nào phai, để rồi có những khi nỗi nhớ bỗng bật lên khiến cô ấy không chịu nổi và gọi phone cho người yêu cũ? Dù đã chủ động ruồng bỏ mình nhưng trong tâm khảm sâu xa cô ấy vẫn còn khắc ghi rất nhiều ... phải không bác?[/h4] [h4]À, còn nhiều clip "chúc ngủ ngon" nữa rất dễ thương, tui đang download về cho thằng cu út xem để đi ngủ... Cảm ơn nha bác![/h4]

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
gentledog nói:
Bác hcivic thân mến, tui rất mừng vì thấy bác vui. Cái vụ download về ổ cứng và cho vào IPhone tui đã làm từ lâu rùi. Có điều đã lâu làm biếng nên ko thông tin bác cần phải update nhé: Để làm việc đó bác cần 1 phần mềm nhỏ tên YouTube Downloader (có nhiều PM kiểiu này lắm, bọn bán Software biết hết đấy), load về PC, dùng PM Nero hoặc ULead Video để biên tập và burn vào đĩa DVD luôn. Nếu chỉ muốn làm đĩa âm thanh thôi thì Ulead cũng cho phép tách tiếng khỏi hình, nhưng có làm đc đĩa CD ko thì tui chưa thử. Tui thì sau đó chuyển định dạng file từ .mpeg thành đuôi .mp4 rồi cho vào IPhone xem cả tiếng lẫn hình luôn đẹp ra phết. Khi nào bác ra HN tui tặng bác 01 đĩa DVD có khoảng hơn chục bài BG. Chạy máy DVD cho ra màn hình TV cung xem đc tuy hình hơi nhoè do đô phân giải đã bị hạ thấp đi khi post lên YouTube. Nhưng cũng khá đã bác à.

Bác Gentldog ơi! Không hiểu sao mà khi tui mở thư mục những bài hát mình download từ Youtube ra để nghe thì máy tính cứ xuất hiện cái thông báo này (nếu bấm vào thẻ DEBUG thì thư mục thóat mất, nếu vẫn cứ cố mở file nhạc để nghe thì vẫn nghe được nhưng thông báo đó không chịu biến đi cho đỡ vướng mắt? Nghe nhạc rồi, giờ thóat chương trình nghe nhạc đi nhưng bài hát không dừng lại và mất đi mà cứ hát đi hát lại trong khi mình không thấy trình nghe nhạc đâu cả?):

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Lại đang hòai nhớ về những buổi chiều mùa thu cận đông về ở Bungary, tìm được bài hát này, VÀO THU (dịch vậy có đúng không bác Gentledog?):
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=DUA8ASzTKzM[/tube]

Bài hát Na sboguvane "VĨNH BIỆT TÌNH YÊU" (đúng không bác Gentledog ui?):
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=Hb8Jj_5a2Dk&NR=1[/tube]

Nghe thêm nhiều bài khác do LiLi trình bày:
[link]http://www.youtube.com/watch?v=DUA8ASzTKzM[/link]

Ngày 10-11-1982, tui cùng các bạn hữu rời trường tiếng đi về một miền quê hẻo lánh và buồn tênh nhận công việc. Bắt đầu cuộc đời làm người thợ xây dựng...Năm năm và sáu tháng lưu trú nơi xứ sở hoa hồng-một quãng đời rất đáng nhớ và sẽ nhớ mãi...!

Tập Lái
4/7/11
1
0
0
Đọc vội kí ức của các Bác làm em nhớ Bun ghê ,em ở Sofia hay đi plopdip -Devin-smolian coi lễ hội dân tộc mà từ sáng tới tối dân Thổ (Smolian nhiều lắm)...với điệu nhảy được dẫn nhạc bới chiếc kèn làm bằng bao tử con cừu... 1983 -1989...một thời .......