Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
ờ ,
đúng là nhạ cho mấy thằng già thật
ờ tiếp nhé , để biết mấy thằng già ngày xưa ăn bo bo mà cũng máo me không kém mấy thằng gà công nghiệp bi chừ , he he , tiếp tục tiếp với stumblin' in , một thời nhức nhối

Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
nói thêm về chris norman , thời bọn minh chỉ coi là ''tuấn dũ'' của phương tây thôi , được mõn bài trên là ngửi được , ngoài ra đừng nghe nhạc của hắn , cả em suzi quá trời nữa

• Like
Reactions: cuong_ngo
Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Em còn trẻ tuổi nhưng cũng thích nghe mấy bài này.....phải chăng em đã già ??? :3dgoidien:

Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
nói chung mình post lên đây cũng éo mong nhiều người xem , chủ yếu là để lâu lâu xỉn mình tự mở post của mình ra nghe nhạc đã chọn lọc sẵn theo gu , được không mấy anh mod he he?

tiếp cho mấy thằng già
Michael Jackson - One Day In Your Life

Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
nói chung mấy thằng già giống mình nghe nhạc có thấy thằng Sơn đen có điểm gì giống bà chị Diana Ross không nhể?

thằng Sơn đen là đệ tử chân truyền của bả luôn đó , cách nhả hơi lấy hơi luyến láy là của bả không đó

tiện đây mình phọt luôn
EXPERIENCE DIANA -ROSS (mấy thằng phò BeeGees bè, góp phần làm bài hát thêm phầ kinh tởm)

• Like
Reactions: lotiti and TOPTEN
Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
mình là mình kết nhất bài forever của starvovirus , nghe cực kì cảm xúc
bản ballad này quá tởm , Stratovarius là một ban nhạc mà thời tụi mình dùng từ là "có hồn" , mà bọn này Phần lan nên có hơi hướm bay bổng phiêu lãng kiểu vikings , mà đúng dồi , nền âm nhạc của họ xứng với một dân tộc chuyên dong buồn đi chinh phục các dân tộc khác khi cả thế giới còn mọi rợ
tiện đây mình post dùm bạn trẻ
Forever - Stratovarius

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/12/11
479
33.704
93
bản ballad này quá tởm , Stratovarius là một ban nhạc mà thời tụi mình dùng từ là "có hồn" , mà bọn này Phần lan nên có hơi hướm bay bổng phiêu lãng kiểu vikings , mà đúng dồi , nền âm nhạc của họ xứng với một dân tộc chuyên dong buồn đi chinh phục các dân tộc khác khi cả thế giới còn mọi rợ
tiện đây mình post dùm bạn trẻ
Forever - Stratovarius

minh chứng cụ thể và rõ ràng là , một bản nhạc có lời và giai điệu đẹp thì éo cần effects kiểu khoe cơ bắp khoe mông khoe vú ... chỉ một giọng ca và một đàn thùng vẫn hay như thường