Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Tải nhạc qua USB không nghe được?

Tập Lái
8/8/14
25
3
3
45
chao các pac, xe của e đầu CD ko có chỗ cắm USB, giờ e độ thêm dây cắm USB được ko ợ? pác nào bít chỉ giáo e với. thanks các pác

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Bác mua bộ thu phát nhạc qua Bluetooth thì tiện hơn. Thiết bị sẽ kết nối với điện thoại qua Bluetooth và cắm vào đầu CD bằng cổng AUX, giắc 3,5mm.
Tải nhạc qua USB không nghe được?

• Like
Reactions: lengoan
Tập Lái
8/8/14
25
3
3
45
bác có thể nói kỹ hơn 1 chút được ko, e mới vào nghề chưa hiểu gì cả, xe e là xe cổ 9x mà bác

Tập Lái
19/1/15
22
5
3
33
Xe Bác có cổng AUX ko. Nếu có thì dùng Dây Cáp nối trực tiếp với smartphones nghe thoải mái luôn ạ.

Tập Lái
19/1/15
22
5
3
33
Dây Cáp GAC-AUX có nút bấm chuyển nhạc và MIC để thoại rảnh tay luôn nha Bác.

Hạng B1
4/5/08
50
23
8
Có các bác nào đã so sánh nghe nhạc bằng dây cáp GAC bên trên với Monster iCable 800 chưa? Không biết chất lượng có khác nhau không

USB khi nghe trên ô tô các bác Format theo chuẩn FAT32 và copy nhạc mp3 vào thì 90% các dòng xe chạy được rồi ạ. Còn các xe đời trước thì có trường hợp chỉ nhận được USB dung lượng nhỏ hơn 4G. Hiện đã có loại USB siêu nhỏ, các bác cắm trên xe không lo vướng víu như các thiết bị khác mà list nhạc lại đa dạng

Chào các cụ
Em muốn nhờ các cụ chỉ cách làm sao để nghe nhạc theo thư mục qua usb với. Em đang sử dụng DVD K-navi 200 phần mềm wince 6.0 cho xe Kia morning 2008. Em coppy nhạc vào USB theo nhiều thư mục, ví dụ Lệ Quyên, Đàm Vĩnh Hưng, Ngọc Sơn. Nhưng khi cắm vào DVD nó không hiện thư mục mà ra 1 list tất cả các bài. Rất mong các cụ chỉ giáo.