Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Chán, đến cả chính kiến của mình mà không bảo vệ nổi.

Tập Lái
2/9/18
42
21
3
44
Đóng cửa lại.... độ hài lòng tăng lên...
Không mùi nhựa, ( đặc điểm chỉ có ở xe đắt tiền ...nay cũng có ở Vinfast Luxsa2.0 ) và cách âm rất tốt. Rất dễ nhân thấy độ cách âm hơn hẳn Subaru Forester và hơn Mer GLC250.
Vụ này có một chuyện rất vui và lý thú và là lý do chính mình muốn chia sẻ kinh nghiệm cho các anh có xe hãng khác. Mình sẽ post ở cuối topic này. Giờ mình bận đi chút lát về mình chia sẻ tiếp về nội thất.
Các anh có xe SUV nên theo dõi topic nhé, mình sẽ có thông tin thực tế và hay để các anh làm cho cái xe đáng yêu hơn.
Đóng cái cửa xong tự sướng xog rồi tự nhiên cho là hơn Mẹc với Subaru.xin lỗi,thằng có tiền trên 1 tỷ mua xe nó khg có ngu như gà đễ dễ lùa vào chuồng đâu nhé

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
2/9/18
42
21
3
44
Đóng cái cửa xong tự sướng xog rồi tự nhiên cho là hơn Mẹc với Subaru.xin lỗi,thằng có tiền trên 1 tỷ mua xe nó khg có ngu như gà đễ dễ lùa vào chuồng đâu nhé!

Hạng D
14/8/11
4.167
87.962
113
Đóng cái cửa xong tự sướng xog rồi tự nhiên cho là hơn Mẹc với Subaru.xin lỗi,thằng có tiền trên 1 tỷ mua xe nó khg có ngu như gà đễ dễ lùa vào chuồng đâu nhé
Anh nói rất đúng !!
Nhân tiện xin hỏi ..Anh đang chay xe gì ?? Và đã ngồi thử Mer và Subaru chưa ??? Đã thử LUX SA2.0 chưa ??
Mình đã ngồi Mer GLC250 đủ để cảm nhận độ cách âm và hiện đang sử dụng con Subaru Forester 2018. Anh còn thắc mắc gì nữa không ??

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/11
4.167
87.962
113
Vụ này lắp rong ở chỗ nào anh 6? Em cũng đang Forseter đây ạ! :)
Sau một tuần lắp thêm joang hiện thấy rất hài lòng. Con Subaru Forester cách âm ổn hơn hẳn. Chưa thấy có gì khó chịu.
Toàn xe gồm 2 cửa trước, 2 cửa sau và cốp sau tổn thất 600k.
Lắp vô nó như thế này.
Nhận xe VinFast LUX SA2.0 và chút thông tin chia sẻ cùng mọi người

Nhận xe VinFast LUX SA2.0 và chút thông tin chia sẻ cùng mọi người

• Like
Reactions: FerraLambo
Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
mọi ng hay so độ ồn với GLC, em thấy củng tội em nó. GLC hay X3 là dùng vỏ Runflat mà. Nên chắc sẻ ồn hơn mấy anh vỏ thường rùi

• Like
Reactions: mazda6.