Hạng C
4/8/12
548
5.808
93
41
Anh nói rất đúng !!
Nhân tiện xin hỏi ..Anh đang chay xe gì ?? Và đã ngồi thử Mer và Subaru chưa ??? Đã thử LUX SA2.0 chưa ??
Mình đã ngồi Mer GLC250 đủ để cảm nhận độ cách âm và hiện đang sử dụng con Subaru Forester 2018. Anh còn thắc mắc gì nữa không ??
Thớt rời khỏi CNL là quên đi cho nhẹ anh ơi, nhiều người kiểu tạt ngang quăng 1 câu rồi bấm nên trả lời có khi mang bực :rolleyes:

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
2/9/18
42
21
3
44
Anh nói rất đúng !!
Nhân tiện xin hỏi ..Anh đang chay xe gì ?? Và đã ngồi thử Mer và Subaru chưa ??? Đã thử LUX SA2.0 chưa ??
Mình đã ngồi Mer GLC250 đủ để cảm nhận độ cách âm và hiện đang sử dụng con Subaru Forester 2018. Anh còn thắc mắc gì nữa không ??
Nghe kg,có thấy a đi đâu,người nào nói chả được

• Like
Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Anh nói rất đúng !!
Ba cái nick bọn trê trâu a để ý chi.

• Like
Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Nhân viên Vinfast giao xe 5 ko. Ko hot girl, Ko hoa, ko bắt tay chúc mừng, không ảnh, không quà lưu kỷ niệm... nói chung là marketing kém ( hoặc ko cần chăng ???) hơi thất vọng một chút.
mình nhận xe có hoa, có chúc mừng , có ảnh , có gái nhé , tùy sale thôi ,, mà bạn nói vin market kém thì mình cũng ko biết tập đoàn nào nào ở vn market giỏi nữa :v

• Like
Hạng D
14/8/11
4.163
87.895
113
mình nhận xe có hoa, có chúc mừng , có ảnh , có gái nhé , tùy sale thôi ,, mà bạn nói vin market kém thì mình cũng ko biết tập đoàn nào nào ở vn market giỏi nữa :v
Xin đọc kỹ anh ơi !! Nguyên văn của mình là :..." marketing kém ( hoặc không cần chăng ??) "....