Hạng C
27/2/08
638
261
78
Nói tâm lý người Việt là tào lao.... BMW xịn còn đang chết ngắc với Merc ở phân khúc này, con Vin BMW giả cầy hết date lại đem đi so sánh với Merc.

Thực tế chứ tâm lý gì ? Con Zoyte, Baic y chang có khác gì Vin Lux mà giá có 6-700tr.
đúng vậy bro.con range rover evoque cũng chẳng khác Zotye

Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Em cũng mới đi lái Lux A 2.0 về. Em yêu VIN, nhưng sao em ko iu nổi cái khu vực điều khiển xe. Nó làm cho em có cảm giác rất là mâu thuẫn..
Em chạy Bim, gia đình em chạy Mazda3. Nhưng khu vực điều khiển Mazda3 nó vẫn làm em thấy ổn hơn về thẩm mĩ.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
rồi cửa đóng có kín không? cốp sau mở lên có bị cấn vào nóc không???

Hạng B2
21/10/15
284
960
93
35
Mấy anh đi tiên phong, mua 1 con xe bạc tỷ mà éo biết nó có tốt không, nên rất dũng cảm.
Chỉ vậy thôi!
Còn lại thì nên dẹp dùm mấy từ như ' Tự hào Vn, Mãnh liệt tinh thần Việt ....' nghe rất chướng lỗ tai.
Nhiều người vì ghét mà vào chửi thôi.

Hạng D
14/8/11
4.167
87.956
113
a 6 ới,
sao con xe bạc tỷ, đc của bê mờ đúp lêu...mà có dùng giảm xóc này a?
Anh hỏi anh Vượng chứ sao lại hỏi mình ??? :)
Mà không chỉ cái giảm xóc đâu, Dễ nhìn thấy nhất ( mình nhìn thấy ngay lần đầu ) đó là cái pit tông nâng cốp sau... cũng CHINA !! :D.
Chuyện đó cũng thường thôi !! " Quả Táo" của Mỹ , thứ mà toàn thế giới phát cuồng ( mỗi khi mở bán ) cũng CHINA đó thôi !!:p
Giờ này để ý và thắc mắc mấy thứ đó thì rảnh quá đi !!:D Xe mình ( Subaru Forester nhập Nhật ) thì sau gần 30k km mình cũng chưa bao giờ để ý vạch xem có thứ gì nó ghi sản xuất ở đâu ??? Miễn chạy tốt , hài lòng là ok ???

• Like
Reactions: dungcns