Hạng B2
29/1/08
498
256
63
estebano nói:
truong195 nói:
Win chạy dể bị té hơn là dream hay các lạoi môt 125, không biết vì sao.

Phần lớn là do nài không quen xe, không thật sự hiểu cái xe. Nó là loại phục vụ việc leo trèo đường xấu, các bác cứ ép nó chạy rally trên 80km/h thì xoè là dễ hiểu

tiến và tiế
Xe win dễ té là do : hơi cao và dài ,nên khả năng té ngã cao hơn các loại xe thấp .

Hạng C
7/12/09
899
0
18
36
hondawinclub.com
lamds nói:
Xe win dễ té là do : hơi cao và dài ,nên khả năng té ngã cao hơn các loại xe thấp .

Đã bảo là để đi đường xấu rồi mà, có phải để đi phình thường đâu

trọng tâm xe cao vô cua dễ xoè hơn xe trọng tâm thấp chứ xe càng dài dzô cua càng ngon, càng đầm đấy lị à (dài quá thì vướng chứ ko thể nói là xòe đc). Ngộ là ngộ bắt bẻ từng chữ đấy :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
mrtranthu nói:
lamds nói:

Đã bảo là để đi đường xấu rồi mà, có phải để đi phình thường đâu

trọng tâm xe cao vô cua dễ xoè hơn xe trọng tâm thấp chứ xe càng dài dzô cua càng ngon, càng đầm đấy lị à (dài quá thì vướng chứ ko thể nói là xòe đc). Ngộ là ngộ bắt bẻ từng chữ đấy :D

Ai nói win dễ xoè tại mấy bác kỹ thuật và cảm giác trượt bánh chưa tốt mà chủ yếu là phải hiểu xe ,mình và xe hoà làm một mới cảm nhận được từng khúc ôm cua. Em đi Trị An vừa rồi kéo lên 100km/h chạy ầm ầm có sao đâu. Vào cua 70km/h cạ chân chống giữa xuống đường có sao đâu (cái này anh Lân nhỏ và anh Minh chứng kiến hôm đi hồ đá suối tiên). Cơ bản là kỹ thuật mấy bác phải tốt .Hôm nào em với Thư sẽ làm clip về bo cua nghiêng 75 độ trên xe win với vận tốc 50-60 km/h cho mấy bác xem.

Hạng B2
18/8/10
132
0
18
Hochiminh
Trời ơi giờ này còn có bác mê Win đến mức định nhập em nó về để chạy hả. Bác quả có tình yêu nồng cháy với em Win. Còn em thì không! hehehe.

Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
phuxethoinay nói:
Trời ơi giờ này còn có bác mê Win đến mức định nhập em nó về để chạy hả. Bác quả có tình yêu nồng cháy với em Win. Còn em thì không! hehehe.

Vậy nên thời nay vẫn còn người phụ xe như bác đó
. Bác mà yêu win là đi win chứ đâu có phụ xe
. Ráng yêu win đi nha .....

Hạng D
19/2/10
1.997
5.095
113
phuxethoinay nói:

không yêu xin đừng nói lời cay đắng,bác chỉ thích chaly thôi hợp với dáng em

Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
DUYWIN nói:
phuxethoinay nói:

không yêu xin đừng nói lời cay đắng,bác chỉ thích chaly thôi hợp với dáng em

Chí phải chí phải vote cho bác Duy phát heeeeeeeeee
e

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
em mới nhập về con này, cũng dòng win để đi miền núi( Sơn La), các bác cho ý kiến:
Nhập Win Honda mới 100% nè

Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
estebano nói:
em mới nhập về con này, cũng dòng win để đi miền núi( Sơn La), các bác cho ý kiến:

Bác này toàn nhập xe độc mà biển lại đẹp nữa chứ .....độc hơn thuốc trừ sâu haaaaaaaa
a