Tập Lái
12/4/10
44
0
0
estebano nói:
em mới nhập về con này, cũng dòng win để đi miền núi( Sơn La), các bác cho ý kiến:
Nhập Win Honda mới 100% nè

Hình như dòng Win này là đời cuối. Mọi chi tiếc đạt đến múc hoàn hảo: Không cần chắn bùn, hệ thống phanh rất giấu rất kỹ (nhìn không thấy), ống xã nhiệt độ rất thấp (có thể buột cao su), cơ cấu sang số tiên lợi.... Nhưng hình như không có chiếc thứ 2 bác nhĩ....!

Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM
estebano nói:
em mới nhập về con này, cũng dòng win để đi miền núi( Sơn La), các bác cho ý kiến:
xe Win này có biến số cũng đẹp , nhưng chưa hoàn hảo
E đề nghị bác EST chuyển hộ khẩu về Vĩnh Phúc thì biển số sẽ là hàng độc
88 H8 8888 chứ không phải 26 H8 8888

Hạng D
31/12/09
1.167
5.838
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
minhtan04 nói:
mrtranthu nói:
lamds nói:
Xe win dễ té là do : hơi cao và dài ,nên khả năng té ngã cao hơn các loại xe thấp .

Đã bảo là để đi đường xấu rồi mà, có phải để đi phình thường đâu

trọng tâm xe cao vô cua dễ xoè hơn xe trọng tâm thấp chứ xe càng dài dzô cua càng ngon, càng đầm đấy lị à (dài quá thì vướng chứ ko thể nói là xòe đc). Ngộ là ngộ bắt bẻ từng chữ đấy :D

Ai nói win dễ xoè tại mấy bác kỹ thuật và cảm giác trượt bánh chưa tốt mà chủ yếu là phải hiểu xe ,mình và xe hoà làm một mới cảm nhận được từng khúc ôm cua. Em đi Trị An vừa rồi kéo lên 100km/h chạy ầm ầm có sao đâu. Vào cua 70km/h cạ chân chống giữa xuống đường có sao đâu (cái này anh Lân nhỏ và anh Minh chứng kiến hôm đi hồ đá suối tiên). Cơ bản là kỹ thuật mấy bác phải tốt .Hôm nào em với Thư sẽ làm clip về bo cua nghiêng 75 độ trên xe win với vận tốc 50-60 km/h cho mấy bác xem.
Bác Tân chỉ có việc nói đúng.
Nếu bác nào không tin thì xin mời xem hình bác Tân off tại hồ Đá nhé,hêheheh
http://www.otosaigon.com/forum/m1989351-p149.aspx

Xe ai ra mà nhận nè,nhìn cái BS KS quen quen ,hình như có ca fê Bưởi rồi thì phải?

Như vậy mới là kỹ thuật cao nè

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
longwin nói:
minhtan04 nói:
mrtranthu nói:
lamds nói:
Xe win dễ té là do : hơi cao và dài ,nên khả năng té ngã cao hơn các loại xe thấp .

Đã bảo là để đi đường xấu rồi mà, có phải để đi phình thường đâu

trọng tâm xe cao vô cua dễ xoè hơn xe trọng tâm thấp chứ xe càng dài dzô cua càng ngon, càng đầm đấy lị à (dài quá thì vướng chứ ko thể nói là xòe đc). Ngộ là ngộ bắt bẻ từng chữ đấy :D

Ai nói win dễ xoè tại mấy bác kỹ thuật và cảm giác trượt bánh chưa tốt mà chủ yếu là phải hiểu xe ,mình và xe hoà làm một mới cảm nhận được từng khúc ôm cua. Em đi Trị An vừa rồi kéo lên 100km/h chạy ầm ầm có sao đâu. Vào cua 70km/h cạ chân chống giữa xuống đường có sao đâu (cái này anh Lân nhỏ và anh Minh chứng kiến hôm đi hồ đá suối tiên). Cơ bản là kỹ thuật mấy bác phải tốt .Hôm nào em với Thư sẽ làm clip về bo cua nghiêng 75 độ trên xe win với vận tốc 50-60 km/h cho mấy bác xem.
Bác Tân chỉ có việc nói đúng.
Nếu bác nào không tin thì xin mời xem hình bác Tân off tại hồ Đá nhé,hêheheh
http://www.otosaigon.com/forum/m1989351-p149.aspx

Xe ai ra mà nhận nè,nhìn cái BS KS quen quen ,hình như có ca fê Bưởi rồi thì phải?

Như vậy mới là kỹ thuật cao nè

Đó là do lo nhìn cảnh không tập trung.Tai nạn nghề nghiệp chứ đã quyết tân off thì không có đâu nhá.:D.Mình nhớ trong clip dateh có anh nào đứng nhìn cái dốc con con mà ko dám lên anh em nói quá phải chạy xe tới xuống xe đẩy xe lên phải ko ta.haaaaaaaaaaaaa
a

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
Win bây h Indo vẩn còn sx mà ko có modify gắn thêm cái đề..... chán thật.. nếu bác chủ thớt có ý định nhập về bán thì bác Machchua sẽ mua ngay

Hạng D
19/2/10
1.995
5.090
113
oh thế bác machua vẫn chưa cưới được win à

Hạng D
15/1/08
1.037
3.102
113
Có bác nào chịu nhập về em xin đăng ký trước một vé.

Tập Lái
26/9/10
3
0
0
Bác lucky ơi, iem đã có iem indo đó roài, but iem nó vừa đổ bệnh, gãy vè ( chắn bùn ) trước. Tìm hỉu mãi mới mò ra bài của bác, vậy bác có bít bác nào nhập xe đó về hok chỉ iem với, em qua đang ký 1 cái vè...huhu